Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chakula cha vunja mbavu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Apr 3, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mi nikicheka naongeza dakika zangu za kuishi, naomba unitajie chakula chako cha vunja mbavu nifurahi mie, cheki yako ipo usijali.

    Mfano, mie napendelea mishkaki ya uji.
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kule kwetu zeni tunauita UJI WA SHURBA ukipata na JUISI YA TENDE wewe mwenyewe utapenda:love::love::love:
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    mie nayapenda sana maziwa ya kuku
     
  4. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha...sasa hii tunaiweka kwenye buffer la dinner ya leo.....bila kusahau sambusa za pipi kifua.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    T,he t,he weye bana mie saaana nipate kifungua kinywa cha chai ya maziwa ya kuku kwa mayai ya ng'ombe.huku pembeni niwe na matunda kama ntarali,ukwaju,mahama,weee!!
     
  6. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ati ndugu yangu Singh anasema ana kiu ya maji ila yawekwe pilipili kwa wingiiiiii...
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi napenda sana Chips na nyama ya kunguru
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi napenda sana Chips na nyama ya kunguru, na maziwa ya panya
     
  9. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mh! kumbe mmekusudiya mahanjumati kama hayo........
    Basi mi nikipata koni ya kukaanga ikatiwa philiphili mdawiya, philiphili mdawati, mabili compoza mmmhhhhhhhhhhh apo upate na piza ya kongoro yani utajiramba sanaaaa
     
  10. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaaha....hapa upate kunguru broiler...halafu firigisi zake sasa zikaangwe na mafuta ya transformer...halafu chipsi zikiwa za magimbi ndo zenyewe
     
  11. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha...Mkwaruzo noma!!!! yaani hii yako sasa tunaiunganisha kwenye bufeee la VIP. Hapa hata kama unateswa lazima ucheke!!! pizza ya kongoro duh!!!!
     
  12. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bufee ya leo itakuwa murua...yule dada mtengeneza sambusa za pipi kifua amesema atatutengenezea keki ya mlenda kwa ajili ya desert.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha! umeishawahi kula mangongoro ya faru,au losti ya nyama ya kenge
     
  14. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha...haswaaa, hasa ukichanganya na panadol.
     
  15. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    achen utoto, leten vichekesho vilivyoenda shule, ala!
     
  16. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sisi ni watoto na hatujaenda shule, kwa hiyo usitulazimishe kama unatulipa vile.....tafuta vilivyoenda shule na vya kikubwa kwingine...na ukiona inakukera si uipotezee tu.

    Wewe vya kwako vya kikubwa ndo vipi? Ndo nyinyi wabadilisha majina mkitafuta umalaika...mna identity kibao, ukiona umechemka unaanzisha nyingine ili kutafuta umungu mtu, hapa jamvini hakuna hata mmoja asiyekosea au kupungua eneo fulani na ndo uanadamu.

    kwanza nachukia sana mnaojifanya wakamiliiiiiifu sana humu, kwamba nyinyi ndo watu waziiiiiima, wengine watoto hawajaenda shule ila nyinyi ndo mmeenda shule....wacha nikustahi kwa muda nikapate kwanza nikirudi utanijiju...utanijiju nakwambia.
     
  17. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya nimerudi......wewe mbona nakufahamu vizuri tu, una identity kama kumi humu jamvini na una tabia ya kujishukuru mwenyewe, nimeona sana watu kama wewe humu nikashangaa sana, sijui unatafuta nini, eti The following 10 Users say thank you to D5 for this useful post....tongomawe, shibonambi, kungumwamba, tongonyonyo...ah! wapi kumbe wooote ni D5.

    Na hii ndo tabia yenu, ukiona kuna Identity inachipukia, unaanza kuwashwa kwenye dust bin hole.

    Sikatai Constructive Criticism...lakini demoralizing criticism kwangu nitakula na wewe sahani moja, na huo mchezo wa kijinga wa multi identities nitauanza na mimi kwa ajili ya kushughulikia mash****ga kama wewe.

    Inaonekana umekula supu ya mk**du jioni hii(hili ni tusi)....
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Safi Mkuu. Sema kweli japo kuwa unauma.
     
  19. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kha nimepaliwa na juice ya pilipili!
     
Loading...