Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chakubanga

Discussion in 'Jamii Photos' started by MAMA POROJO, Aug 20, 2010.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cool
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Those old days!
    Christian Gregory (Chakubanga) alikuwa mbunifu sana.
    Kuna yeyote mwenye taarifa kwamba kwa saa jamaa yuko wapi na anafanya nini?
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unanikumbusha mbali sana
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu unanikumbusha mbali sana
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Copied from BiMkubwa post dated 31st May 2010 "He died late 1988 or early 1989. He was my neighbour. He was not even known in the neighbourhood by his real name. Everyone called him Chakubanga to the extent even his kids were referred to as So and so chakubanga. Up to this day they are still called the same way, even his grandchildren are called the same way.........<!-- google_ad_section_end --> "
     
  7. kapug

    kapug Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zilikuwa katuni za ukweli!!!!!!!
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dah.............I miss him...............we muuulize kid yote wa 1980s kama hajasoma Chakubanga basi amepitwa na siku......:becky::becky::becky:
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ee bwana ndio
     
  10. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hapo nakumbukia na Vipindi Vya MIKINGAMO SAUTI YA UMMA NA MISAKATO VYA RTD ENZI ZILE MIAKA ILE.
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hizo chakubanga ilikuwa unakata kutoka kwenye gazeti unazihifadhi ili uende nazo shule kuwaonyesha wenzio au unabandika kwenye daftari kama kitabu vile
     
  12. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hilo ndio tatizo la kutotunza na kufuatilia maisha ya ma Celeb wetu kwa ajili ya vizazi vijavyo. Kunatakiwa kuwa na vipindi ktk redio na Tv zetu za mahojiano, maisha ya watu walioifanyia mambo makubwa jamii yetu. Hivi maveteran wa vita, wachezaji maarufu, watangazaji, wanaharakati n.k wapi unaweweza kupata wapi data zao, picha zao, interviews n.k? Tunaishia kusema'' LUNYAMILA BWANA ALIKUWA WINGA MACHACHARI" lakin hatuwezi kuonyesha hata move moja alivyokuwa akinyanyasa enzi zile. Wenzetu wana mpaka mechi za kombe la dunia la 1966, striker wakali kama Eusobio n.k
     
Loading...