Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chai Maharage za Zanzibar na Falsafa ya Kubagua Wabara

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ng'wanangwa, Dec 10, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    View attachment 18226
    Ulishawahi kupanda usafiri wa chai-maharage?



    unatumika sana Zenji.

    Masharti:
    1. lazima kukaa. hilo sawa.

    2. lazima kutizamana usoni
    hapa ndipo kwenye utata.
    munakaa opposite. face to face.
    hiyo maana yake kama ni mzanzibari na unaishi huko miaka nenda miaka rudi, na unatumia usafiri huu wa chai-maharage, wenzako (wazanzibari wenzako watakujua).
    kama ni mgeni umetoka bara, watakujua kirahisi sana. hata ukienda dukani darajani watakuuzia vitu bei juu. kwa sababu wewe ni mbara.

    hapo nasema kifua mbele, wazanzibari wanabagua wabara!!
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wazanzibari wao kwa wao wanabaguana, utasikia huyu Mpemba huyu Mu Unguja.
    Kama wao kwa wao wanabaguana kwa nini wasiwabague wabara?
     
Loading...