Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHAI Day 5 Feb 2011 Dar: Kujadili fursa katika Kilimo na ufugaji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kanyagio, Jan 22, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    MKUTANO WA KUJADILI FURSA KATIKA KILIMO TAREHE 5 FEBRUARI 2011 SAA 8 KAMILI MCHANA LUNCH TIME HOTEL

    wakuu wa JF, heshima zenu!! nachukua nafasi hii kuwafahamisha kuwa baada ya kujadili kwa kina masuala ya kilimo na ufugaji kupitia hapa JF (hasa kupitia thread yaTujiunge na kuanzisha JAMII FARM na nyinginezo tumeona ni vema tufanye mkutano maalum kujadili masuala ya uwekezaji katika kilimo na ufugaji. Madhumuni ya mkutano huu ni kubadilishana taarifa na uzoefu katika uwekezaji katika sekta ya kilimo na ufugaji. aidha itakuwa ni kikao muafaka katika kupeana taarifa mbalimbali za fursa katika kilimo na ufugaji. Huu utakuwa ni mwendelezo wa mkutano tuliofanya mwaka jana.

    mkutano huu tarehe 5 Februari 2011 jijini Dar es salaam pale LUNCH TIME HOTEL kuanzia saa 8.00 kamili mchana. Gharama ya kushiriki ni 15,000/= kwa kila mtu (ukumbi na refreshments). hotel ya Lunchtime (LUNCH TIME HOTEL) ipo along Mandela Road opposite na kituo cha Mabibo Hosteli na si mbali kutoka Ubungo EXTERNAL)

    mpaka sasa waliothibitisha kushiriki ni wafuatao:


    1. KANYAGIO ----- mchango tayari
    2. MALILA ----- mchango tayari
    3. TITO ----- huyu kalipa advance ya ukumbi (so keshalipa)
    4. MGOMBEZI ---- keshatuma kwa MPESA (15,500)
    5. MGOMBEZI FRIEND ---- keshatuma kwa MPESA (15,500)
    6. ELNINO- kasema katuma ila sijazipokea, naomba afuatilie tafadhali
    7. Mouna Lyaruu (KASOPA FRIEND NO. 1)
    8. Raiya Rashid (KASOPA FRIEND NO. 2)
    9. ZAHOR SALIM --- keshatuma kwa MPESA (16,000)
    10. NEW MZALENDO -- kasema katuma ila sijazipokea, naomba afuatilie tafadhali
    11. TGS D
    12. REALTOR
    13. MASAKI
    14. STREET SMART
    15. LEN
    16. BABALAO
    17. THE INVESTOR--- keshatuma kwa MPESA (15,000)
    18. MASIKINI JEURI
    19. SABI SANDA
    20. DORISVETY
    21. CARMEL
    22. [FONT=&quot]RAMTHODS[/FONT]
    23. [FONT=&quot]BENNET (wa mitiki blog)[/FONT]
    24. [FONT=&quot]GAMAHA[/FONT]
    25. [FONT=&quot]AMBASSADOR[/FONT]
    26. [FONT=&quot]KIBANANHUKHU[/FONT]
    27. [FONT=&quot]TZ_Investor[/FONT]
    28. REALTOR FRIEND
    29. Maxence Mello
    30. [FONT=&quot]JOKA KUU (nimekuweka ingawa kwenye post yako hujaonyesha kama unashiriki)[/FONT]
    31. [FONT=&quot]MKESHAHOI[/FONT]
    32. [FONT=&quot]ELNINO FRIEND[/FONT]
    33. [FONT=&quot]JF MARKETER[/FONT]
    34. [FONT=&quot]KAGEMULO
      [/FONT]
    Mshiriki ambaye hatakuwepo ila ametoa 10,500 ni Maamuma


    naomba kuwafahamisha kwamba mchango kwa ajili ya gharama za mkutano zimeanza kupokelewa. kwa hiyo naomba mtumie MPESA kuweka 15,000 tulizokubaliana.. namba ni 0759 44 45 46. ukitaka kunipigia ku-confirm naomba utaje jina lako kama lilivyo hapo juu niweze kujua.nitakuwa natoa update kila siku kuhusu hali ya michango kwa uwazi!!.


    Ratiba imeambatanishwa

    ukiwa na swali usisiste kuuliza

    "PAMOJA TUNAWEZA"
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa uwezo wa mola mimi naahidi nitakuwepo siku hiyo ya 5february jioni kwa ajili ya mkutano huo.

    Naomba nichangie baadhi ya maada tutakazo jadiliana nazo.

    1. Je kilimo,ni shughuli ambayo mwajiriwa anaweza kuifanya bila kuathiri ajira yake?
    2. Je eneo lipi la kilimo linaweza kuwa na tija siku za usoni?
    3. Matatizo makubwa ktk kukusanya mtaji wetu ni yapi?

    nk
     
  3. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu Kanyagio!

    Itakuwa ni jambo jema kuwa na mwendelezo wa CHAI DAY, Nami naahidi kuhudhuria mkutano huu. Kutokana na umuhimu wa siku hii napendekeza tuwe na muda wa kutosha ili mada zitakazowakilishwa na kujadiliwa kupata wasaa wa kutosha, tukiweza kukutana kwa siku nzima (asubuhi mpaka jioni, lunch inclusive).

    Tukiweza kuwapata wataalamu katika sekta husika itakuwa vyema, eneo mojawapo ambalo nafikiri linaweza kuangaliwa ni juu ya sheria za umiliki wa ardhi na upatikanaji wake. Sina hakika kama lilishawahi kujadiliwa hapa jamvini au la!

    Napendekeza KANYAGIO na MALILA kufanya maandalizi na kutupatia taarifa.
     
  4. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu namuomba mungu anipe uhai na afia njema na nawaombeeni ninyi pia ili muweze kufanikisha azimio hili napia nawashuruni kwa kunipa nafasi ya kushiriki kikaoni ntahuzuria kwa hali na mali mkuu Kanyagio muheshimiwa Malila naimani INAWEZEKANA
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ahsante Malila, Mgombezi na Kasopa kwa maoni yenu. Ngoja tusubiri maoni zaidi. KIKUBWA ZAIDI NI CONFIRMATION YA WAJUMBE.
    mida hii nimetoka kupiga simu RomboView Hotel na kuongea na Meneja wao ambaye kasema kuwa ukumbi unagharimu Tsh 200,000/= ila kama itakuwa ni siku ya mgao wa umeme bei inaongezeka kuwa 300,000/=. kanipa link ya website yao http://www.rombogreenviewhotel.com/conference_halls.php . Aidha, jitihada zinafanyika kufuatilia ukumbi wa LUNCH TIME HOTEL ambao Malila et al wana uzoefu so tutapata details zaidi. Ni vema kuwa na alternative nyingi halafu tunachagua ipi ni good deal na convenient kwa watu wengi
     
  6. Z

    Zahor Salim Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Nategemea kuhudhururia kwenye kikao
     
  7. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Zahoro Salim, ahsante kuthibitisha kushiriki. keep reading this post ili kupata update za mkutano..
    waiting to hear from others.. SAA YA VITENDO NI SASA SI KESHO
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimeangalia hii hoteli http://www.rombogreenviewhotel.com/conference_halls.php
    Imekaa vizuri sana,je Tunatarajia watu wangapi?kunabaadhi ya hoteli huwa wanaruhusu mkusanyiko wa watu chini ya 15,hapo hamtalipia ukumbi mtalipia vinywaji vyenu tu. confirmation za watu itatupa picha ya watu tutakaofika.
    Itapendeza tukialika wataalama wa Ufugaji samaki na Nyuki.
     
  9. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mzalendo mimi naungana na Mkuu Mlilo kwa kikaohiki sidhani kama kuna umuhim wa kualika watutoka nje ya jamii kwakuwa hiki nikikao cha mikakati hawa jamaa hatuwahitajii kwasasa tujipange tukishakuwa namuelekeo ndotunaweza kuwaalika napo lada baada ya vikao viwili mpaka vitatu vijavyo ni maoni tu wakuu kama kunaulazima sio mbay

     
  10. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nami naungana nawe Mkuu KASOPA kwamba kikao hiki kiwe na agenda za kutupa DIRA, baada ya hapo tutafahamu mahitaji yetu na kuwatafuta wataalamu katika vikao vijavyo. Kwa kuwa huu utakuwa mwendelezo wa CHAI DAY iliyofanyika mwaka jana na wengi wetu tutakuwa tunashiriki kwa mara ya kwanza, itakuwa vyema kama Mkuu MALILA ataweza kutujuza yaliyojiri mwaka jana na utekelezaji wake.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Moja ya matokeo ya chai day ya mwaka jana ni mimi kukutana na kanyagio uso kwa uso, na kutekeleza yote tuliyojipangia ktk kikao kile. Tumetekeleza kwa kiwango kikubwa na pressure imekuwa kubwa,hasa members kuongezeka, jamani mambo yote yanawezekana chini ya jua. Tukionana tutajadiliana vizuri.
     
  12. TGS D

    TGS D Senior Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kanyagio, confirmation tunafanyia hapa hapa jukwaani au kuna utaratibi mwingine wa kuconfirm. Kama ni hapa jukwaani count me in.
    Pia naunga mkono venue iliyopendekezwa.
     
  13. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nazidi kuwashukuru wote ambao wameonyesha nia ya kushiriki. kuhusu ukumbi kwa kweli itategemea na idadi ya watu. saa ya kuanza mimi nategemea mapendekezo yenu - Mkutano wetu utachukua kati ya masaa 2-3 kutegemeana na ajenda!!
     
  14. T

    Tunsume Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Kwa kweli ni wazo zuri sana ila sisi tulio nje ya Tanzania tunakosa nafasi ya kushiriki na kujuana uso kwa uso na ndugu zetu. Nami nijumlishe kwa maongezi na mengineyo
     
  15. R

    Realtor Senior Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kanyagio nashukuru kwa hii taarifa, mimi pia nitaudhuria. Mchango kidogo kwenye agenda, baada ya kufahamiana:

    1. Kujadili muundo wa kuanzisha hii farm; Company limited, company imited by guarantee and having no share capital? Saccos? NGO?... Mamuzi ya muundo utatokana baada ya kujadili lengo kuu la kuanzisha farm, dira yetu na malengo kwa ujumla.
    2. Kuchagua uongozi
    3. Mpango kazi
    Pamoja...
     
  16. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ahsante sana REaltor kwa mawazo.
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nitapenda kuhudhuria. Kila siku huwa naamini kabisa ardhi ndio kila kitu na kilimo cha kisasa kinaweza kabisa kubadilisha maisha yetu ya kiuchumi!
    Naomba mwaandaji anaitumie namba yake ya simu kwenye PM ili tuwasiliane!
     
  18. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mawazo mazuri haya, na mi pia ntakuwepo
     
  19. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wazo la kuregister Jamii Farm ni la msingi.Nashauri washiriki tuanze kufikiria muundo wa kuendesha huo mradi.and how to Institutionalize our Ideas for the next 3 generations :)
     
  20. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Malila hii nilikuwa sijaisoma!! imenifurahisha sana!!. inabidi unaanza!!
     
Loading...