Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguzi zenye mashaka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nrowlande, Oct 3, 2011.

  1. n

    nrowlande New Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila ninapotizama chaguzi zinazofanyika hasa katika nchi za kiafrika,nahisi kupoteza maana ya demokrasia.

    Kama hii ndiyo tafsiri yake basi kama kuna kitu cha kuogopa kukisogelea ni hiyo demokrasia inayoleta maana ya ubadhilifu wa haki za msingi za wananchi.
     
Loading...