Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguzi za vyuo vikuu ni CHADEMA dhidi ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mohamedi Mtoi, Apr 26, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Upepo wa mabadiliko wenye harufu ya kisiasa umevigubika vyuo vikuu karibu vyote Tanzania.
    Kila inapotokea fursa ya uchaguzi wagombea wa nafasi mbalimbali hasa wanao bainika kuwa ni wanachama wa ccm huwa wanakuwa na wakati mgumu kujiuza kuliko wale wa chadema.

    Chaguzi nyingi zinazoendelea kwenye vyuo vikuu sasa hazitakuwa na tofauti naza mwaka wa jana. Wanachama, wapenzi na mashabiki wa chadema mara zote husimama kidete kuhakikisha m-ccm ana garagazwa. Hata kwa chaguzi zilizo kwisha fanyika na zinazo tarajiwa kufanyika tayari wagombea ambao ni wafuasi wa chadema wanang'ara na watashinda.

    Mfano mwaka jana rais wa udom alikuwa mchadema, rais wa mwenge, raisi wa smucco, rais wa Tengeru na sasa hivi tayari raisi wa Saut ni mchadema. Tusubirie vyuo vingine, ni M4C kwa kwenda mbele.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Rais wa sasa wa RUCO Pia ni mchadema mwezi ujao uchaguzi tena
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vijana hakuna kulala CCM washauza Madini yote, tuwakomalie kwenye Uranium, esi na Mafuta..
     
  4. B

    Benaire JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe bado kuna serikali za wanafunzi?
    Haya bana..muendelee kupigania maslahi yenu binafsi na siasa zenu za kuwa partisan ili kupata unafuu wa kushika madaraka...but lengo kuu ni kupata mabinti kirahisi na kupata ahueni ya gharama za malazi,chakula na stationery huku mkiwaacha wenzenu wakichinjiwa baharini.
    Huwa hamna wanafunzi partisan damu ni opportunistic hao....chezea wanavyuo wewe!
     
  5. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Makamba ndiye aliyekuwa anafadhili sana chaguzi za vyuoni kwa upande wa wagombea wanachama wa ccm.Naona leo wameachwa solemba.
     
  6. M

    Mwanandani Senior Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamanda naombeni sana maali popote patakapo tokea changuzi atakama niwa mamonita wa chekechekea chagua CHADEMA.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakuu all the best kwenye chaguzi zenu zaidi nakumbuka mwaka jana nilipokua hapo Udom tulivyompiga china njemba ya Magamba.
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280

    Mkuu umeua! Isipokuwa majambazi wakichaguana nani aingie ndani kupora na nani abaki nje kulinda "usalama" huo tuwaachie CCM.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    safi sana, lakini vijana inabidi wajipange kung'amua mapandikizi. magamba hawapati taabu kujivika ngozi ya kondoo wakati ni majibwa-mwitu.
     
  10. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CHADEMA M4C mbele kwa mbele,Chuo cha Mwenge mchakato unaendelea,wagombea wote ni wa Chadema,hata tume ya uchaguzi hapo chuoni imeundwa na chadema,wanamagamba wameogopa tsunami.KAAZI KWELIKWELI
     
  11. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Truth always wins!


     
  12. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe mwenyekiti wetu wa balaza la wazee la CHADEMA MWENGE na wewe umo? Vipi umechukua fomu? au umewaachia vijana?
     
  13. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ndo hiyo ,M4C kama ni wembe ni gilete, hakuna unywele utakao bakia .TUSIMAME TUSEME NO,NO,NO ENOUGH IS ENOUGH kuwa mitaji ya magambaz. ALUTA CONTINUA, MPAKA KIELEWEKE.
     
  14. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamanda Mwenyekiti baraza la wazee na Katibu wake ni Kutoa fikira pevu na kuhakikisha hao wanachadema waliochukua form wanapewa mawazo chanya na yenye busara kuhakikisha serikali ya wanafunzi inatekeleza matakwa ya wanafunzi na sio ya utawala.Kama kawaida mwenyekiti tume ya uchaguzi hapa Mwenge University-Moshi ni mimi ambaye pia ni Mwenyekiti wa CHADEMA tawi la hapa chuoni.Kwa ufupi chuo hiki ni Ngome ya CHADEMA Mkoa mzima wa Kilimanjaro tawi hili liko Active kwa kushiriki harakati mbalimbali.Uchaguzi wa Rais hapa ni tar.4/5/2012.MUNGU IBARIKI CHADEMA NA WABARIKI WATANZANIA WOTE KWA UJUMLA.
     
  15. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais wa SUA ni CDM na 80% ya Baraza lake la mawaziri ni CDM.Na sasa uchaguzi unakaribia,tuna mwandaa mwanachama mwingine mwaminifu ashike usukani. PEOPLESS....POWERRR
     
  16. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa SUA monitors(CRs) wote ni cdm
     
  17. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uzee dawa,nimewaachia vijana,nyumba isije yumba mapema,let the youths show their talents.
     
  18. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    amina kamanda,heshima kwa cdm
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uzee dawa,nimewaachia vijana,nyumba isije yumba mapema,let the youths show their talents.
     
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Duuh!
    M4C ikifika mpaka kwenye uchaguzi wa mamonitor wa chekechekea itakuwa ni zaidi ya Tsunami.
     
Loading...