Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguzi ndogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SICHONE, Apr 6, 2012.

  1. SICHONE

    SICHONE Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejikuta na chukia sana chaguzi ndogo maana pesa zinatumika sana ila kuna mwisho wake tu haya mambo
    naomba watanzania haya mambo ni bora kuyaacha tu kupinga matokeo ili iweje kama uchaguzi ume kushinda bora nenda kalime.
    Haya na tunangoja na mnyika sasa
     
Loading...