Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguzi ndogo za madiwani arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Feb 23, 2012.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau mwenye taarifa sahihi atujuze vizuri ni lini Chaguzi ndogo za Madiwani Arusha zitafanyika? Mbona Igunga na Arumeru zimeshaitishwa kule wanasubiri nini? mahakama si ilishatoa hukumu
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yawezekana ikafanyika sambamba chaguzi za Arumeru ikiwa hivyo itakuwa poa
     
  3. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Bado kuna kesi mahakama kuu iliyofunguliwa na waliokuwa madiwani wa CHADEMA,hukumu ya hiyo kesi ni Machi 28,mwaka huu.
     
  4. M

    MYISANZU Senior Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri taratibu za kimahakama zikamilike and then uamuzi utolewe
     
Loading...