Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguzi Ndogo Tatu 2012 ni Dhahiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Dec 18, 2011.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naziona chaguzi ndogo tatu mwaka 2012. Wa kwanza ni ule wa Kigoma kusini ambao yanki Kafulila katemeshwa na Mbatia baada ya kujaribu kumtishia nyau.

    Wa pili ni wa Arumeru Mashariki. Japo si vema kumtabiria mtu kifo lakini kwa hali ya mbunge wa sasa Jeremia Sumari dakika yoyote anaweza akawa past tense.

    Uchaguzi wa tatu ni wa Maswa Magaribi. Si mnajua Shibuda nae kakalia kuti kavu huko CDM na CDM wenyewe hawanaga mzaaa? Tena kwa matamshi yake ya juzi kati hapa sidhani kama CDM watamkopesha.

    Naamini CDM watakua na uwezo wa kuyakamata majimbo yote hayo.

     
  2. m

    mubi JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nanahisi zitakuwa tano kufuatia ndoto niliyoota juzi.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unaandika kama ulikuwa Abbottabad
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Haihitaji kuwa sheikh Yahaya kuona haya.. Licha ya kupelekwa India baada ya kuugua kwa muda mrefu, inavyoonekana Mbunge wa Arumeru mashariki atarudi kama Nyerere alipotoka St. Thomas. Hali yake ni mbaya sana na kansa ya ubongo ni vigumu kuhakikisha kurudi kwake akiwa mzima! Na cdm tayari kuna kijana Nassar Joshua ambaye kura zake zilichakachuliwa. Safari hii haitawezekana.

    Kuhusu Shibuda, nadhani cdm wanasubiri wamalize uchaguzi wa madiwani Arusha. Ni issue ya muda tu.

    Kwa "Kafulia" tayari cdm wanasherehekea. Nafikiri hilo ni pigo kwa Zitto na sidhan kama ataenda kupiga kampeni huko maana last time alimtosa aliyekuwa mgombea wa cdm!

    Bado sijaona jimbo ambalo cdm watapoteza.
     
  5. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeota kiti cha urais kiko wazi! Ni ndoto au ni kweli wana JF? Nijuzeni mlio TZ hasa karibu na magogoni
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mbona kipo wazi siku nyingi tu! Ndoto yako imechelewa sana.
     
  7. S

    Stephen Kagosi Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi raisi sana chadema kubeba vyote na hiki cha raisi mh bado sana jamaa anakomaa
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hizo ni ndoto za mchana kwa chadema. Sasa hivi hatupotezi jimbo hata moja.
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hapo magamba ccm meno nje lakini wajue na hila zao zitawapeleka kuzimu
     
  10. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Sumari si ndiye alikuwa akiamrisha gari limfuate popote alipokuwa amekwenda kwa ndege?Hakujua maisha yana mwisho? Shame on you!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapana
    labda festi leidi
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! sio busara kufurahia kifo cha binadamu mwenzako lakini sometimes uvumilivu unaweza kukushinda.
     
  13. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,855
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Inawezekana chaguzi ndogo zikaongezeka. Nimeota Mh. EL nae ataachia jimbo kwa stroke maana anawaza sana nowadays.
    Sina uhakika na jimbo la Urambo maana mzee wa Speed & Standard amezidi kuropoka
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesahau na jimbo la Wawi litakuwa wazi siku si nyingi
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,294
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    hata m nimeote ndoto kama hiyo hiyo.
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nassary ni mbunge wa arumeru toka baada ya uchaguzi ila tu alicheleweshwa kuapishwa kwa makusudi ya magamba hata ukiangalia list ya majimbo huru arumeru halipo wakati ni dhahiri jimbo hili lipo wazi. Naamini hata Bi kiroboto hamjui mbunge wa ARMR kitu ambacho ni ishara tosha kuwa hakuna mbunge hata baada ya uchaguzi
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Zitakuwa nyingi tu!zaidi ya tano!nimeota wengine wawili watakataa kula ugali na posho
     
  18. m

    mbosia Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    jamani hivi tutaongozwa na ndoto kizazi hiki ??????? mwisho itakuwa njooooooooo ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:lol::lol::lol::lol:
     
  19. F

    Fblukuwi Senior Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena hilo ndo lina uhakika litatest nguvu za CDM huko Zenj!
     
  20. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huko siyo tz mkuu,ni nchi nyingine umesahau walienda UN juzi kati hapa kudai nchi yao??
     
Loading...