Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguzi ndogo ni za faida sana kwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by long'oi, Apr 7, 2012.

  1. l

    long'oi Senior Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mf igunga na arumeru mash
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ganja bhana
     
  3. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Eeh hiki nacho kitu gani wakuu? Mvivu mkubwa wewe!
     
  4. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ni jukwaa la "great thinker" kijana acha uvivu wa kufikiri!
     
Loading...