Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguzi ndani ya ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jonaleemanson, Sep 24, 2012.

  1. j

    jonaleemanson Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tukiwa bado tupo kwenye nngwe nyingine ya chaguzi za nafasi mbalimbali ndani ya chama cha mapinduzi tunashuhudia bado makundi ni janga na labda chanzo cha mkanganyiko unaokiwehusha chama hichi tawala.mbaya zaidi tunashuhudia makundi makubwa mawili yanayojipambambanua "wapinga ufisadi" na wengine kuwa mafisadi.chama lazima kifikirie kwa mapana na kufanya maamuzi yatakayorudisha imani kwa watanzania na kuhakikisha viongozi watakaopewa nafasi hizo ni wale wasio wabinafsi, mafisadi na wenye uzalendo na nchi yao.
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hakuna imani watakayoweza kuirudisha kwa wananchi hao magamba,sana sana wanachofanya ni kuchanga karata upya tu,lakini usitegemee jipya kwasababu game wameshapanga na mwishowe utalamba garasha tu.Hakuna msafi ccm,ukiweka imani kwao na kutarajia mabadiliko,itakuwa sawa na ile hadithi ya fisi na mkono wa binadamu.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Siku tisini za Nepi bado kwisha.
     
  4. b

    blueray JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM hakuna mpinga ufisadi, si 6 wala Mwakyembe, wota wanaropoka tu kutafuta sifa kwa wananchi. Huwezi kuchukizwa na harufu mbaya ya choo halafu ukabaki kukaa chooni na kulia chakula huko!
     
  5. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi kwanini Salma na ridhiwani wamepita bila kupingwa?
    nasubiri uchaguzi ujao wa ccm kama watapita bila kupingwa wakati vasco dagama atakuwa anaishi bagamoyo!
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    na tumewashika pabaya (nyetini) nawaombea wagombane mpaka basi ili 2015 lichama hili fisadi limfie jk mikononi mwake
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona kundi la MAFISADI ndio wameshikilia CCM hadi hivi sasa na kwa upande mwingine ni lile kundi la pili la WAPINGA UFISADI ambao hivi sasa, kwa uchungu mkubwa, wanaonekana kushikilia makali ya panga kwenye chama hicho kikongwe.

     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama watarudisha imani kwa wananchi wengi kwa sasa. Chama kimeshatekwa na mafisadi.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katavi, ushindi ndani ya CCM hivi sasa ni kati ya UADILIFU NA UFISADI kwenye mzani; period.
     
  10. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kwanini wananchi wa mwnza na ilemela wamepinga wazi wazi maamuzi ya kamati kuu ya chadema ya kuwavua uanachama madiwani wao?manake hapo ni kwamba ndani ya chama kuna udikteta.
     
  11. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    mtasubiri sana,matokeo yake ni kusambaratika kwenu kuanzia ilemela,mwanza na baadae arusha na morogoro.
     
  12. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Umeya unawatoa roho umewashinda,nchi mtaiweza?
     
  13. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kama wale mafisadi wa manispaa ya moshi wanaotumia mamilioni ya kodi za wananchi kwenda kufanya matembezi yasiyokuwa na tija huko rwanda
     
Loading...