Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguo la spika bunge lijalo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DoubleOSeven, Oct 28, 2010.

  1. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwamba UFISADI ni adui wa nne na kwamba MAFISADI wahusika sana na kudorora kwa services nyeti Bongo havina ubishi tena katika uelewa wa wengi.
    Baada ya kushuhudia MAFISADI wakinadiwa na pia wao wenyewe kujinadi kugombea Ubunge na viti vingine, inatia wasiwasi sana kama yafuatayo yatatimia:
    KWANZA: Wizi wa kura ufanyike kama inavyokusudiwa
    PILI: Ushindi wa asilimia semanini ufikie reality
    TATU: Namba ya viti vya UPINZANI bungeni iwe ndogo mno kiasi cha kushindwa ku-influence uchaguzi wa Spika
    NNE: MAFISADI watimize dhamira yao kukamata nchi

    ....Kwa vile yule Mzee wa VIJISENTI ameanza kuusaka USPIKA tayari hata kabla ya Uchaguzi kufanyika na kwa kuzingatia nloandika hapo juu, hypothetically, USPIKA wa Mzee wa vijisenti si ndo kuishia kwa Bongo kuwa Banana republic per se?
     
Loading...