Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguo la Msomaji.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Jun 8, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakuu, wana chi-chat, Mabibi na Mabwana: poleni na majukumu ya wiki nzima.
    Ili kupunguza machovu ya mihangaiko basi nawakaribisha mjichagulie nyimbo ile enye mnapenda na mui-dediketi kwa wale wote muwapendao.
    Ikiwa ni muendelezo wa Kauli mbiu yetu ya kushea Mapendo, Kwa hisani ya watu wa Oldonyo Sambu pamoja na Oldonyo Lengai..

    Basi TANMO naanza na wimbo huu: "Love Will Turn You Around" wa Kenny Rodgers
    Naudediketi kwa wanachit chat wooote popote mlipo, Mbinguni na Duniani...
    Ujumbe: Tukumbukane kupitia JF Chit Chat..

    BTW: Mkuu Bishanga pole kwa msuto uliokufika wiki hii..





    Mapendo.
    TANMO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    TANMO ungemdediketia wimbo kwa kiswahili......................By the way na mimi nadediketi nyimbo za zamani tu...

    1. Hiki ni kipande cha wimbo wa Mbaraka Mwishehe Mwaluka.....Nadediketi kwa Mwali

    Kwa nini watafuta dawa ya mapenzi kwa waganga
    Wajua waweza kumuumiza mwenzio ewe mamaa

    Kwanza jiulize kwa hupendeki siku hizi mamaa
    Bembeleza bwana'ako muishi pamoja usitumie dawaa

    2. Hiki ni kipande cha wimbo wa Mbaraka Mwishehe nadediketi kwa kipipi

    Kila apitapo nyumbani kuelekea kazinii
    Sura yake ya kijapani na umbo lake lanitia wazimuuu

    Nitamtuma mshenga akaulize wazazi wake
    Nimempenda msichana akikubali tufunge ndoaa

    3. Huu ni wa Marijani Rajabu unaitwa Georgina nadediketi kwa charminglady

    Oooh Jojinaa,..siku uliyoondoka uliniacha nalia na machozi
    Umekwenda kuishi mbali nami jojina wa maaaaa

    Sipati usingizi nikikumbuka tulivyoishi nami jojinaa
    Ooh jojinaaaaaa............ umekwenda mbali jojina umeniachia masikitiko
    nauliziaaa jojina ni lini utarudi.................Jojina wa mamaa

    4. Huu unaitwa Jogoo la shamba wa Mbaraka Mwishehe pia nadediketi kwa Bishanga

    Hiloo ooh ulijidai mbabe sana
    leo umepigwa na kijana mdogo aibu imekutokaa

    Ulipotoka shamba kuingia mjini ulianza kudharau wenzako
    Leo umepigwa na kijana mdogo aibu imekutokaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...hii ni Club la raha leo shoooooooooow..!!
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaa! unaumwa wewe, Nimekukasirikia
    Tafuta wimbo wa kunibembeleza harakaaaa! :angry:
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli? Pole Mwali....najua umenuna, ila bahati nzuri maktaba yangu kichwani haiishiwi nyimbo za zamani...........hii hapa ya Mbaraka mwishehe na Super Volcano inaitwa "esta" ila tamka "mwali"

    Mwalii wangu sikiliza thamani ya mapenzi ni kusikilizana
    Na mimi leo ndiyo mwisho wangu niliyotenda kwako kweli yanatoshaa...

    Na haya yote niliyoyafanya ya kukuudhi wewee samahani sana mpenzi wanguu


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mm naomba mtu anidediketia kawimbo jamani...nina mawazo utadhani mm ndo naizungusha dunia...
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    nadedicatel wimbo love should brought you home, wa toni braxton kwa TANMO..........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Shoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooowwwwww.....
    Halafu nina dedikesheni yako pia Arifu.
    Ngoja nitarudi..
    I expected this reaction..
    Ila Mwali msamehe bure Bana...

    Mkuu huu wimbo umeimbwa na nani?
    Hebu nipe lyrics zake, manake kweli niko bize sana saa hii nasaka "Mke mwema"
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    bebi....nakudediketia wimbo wa Chidi Benzi na Khadija Kopa...jina sijui....uwaendee wote wanaotuonea kijicho....
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wow, Thanks BT
    :busu......:busu
    ngoja niusikilize halafu nitarejea..
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Preta hujambo Dada?
    Jimama anakuuliza lini utakuja kumtembelea?
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na dedicate COWARD OF THE COUNTRY WA KENNY ROGERS KWA BISHANGA
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wa MAKILIKILI umfikie kongosho kokote alipo
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana. (source: AshaDii)
    :hug:
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wa MAKILIKILI umfikie kongosho kokote alipo
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    platozoom, nashukuru kwa dedikeshen. nami nakurudishia wimbo wa AKUDO IMPACT - Safari co kifo. . . . na wimbo HANDS ACROSS THE WORLD - One 8 uwafikie wana Chit Chat wote wote!
    Ujumbe: Salam kupitia Chit Chat ni nusu ya kuonana na Chit Chat ni Stress free zone. anaepinga anyooshe kidole juu!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280

    The secretary umenichekesha sana. dah cku nyng cjasikia nyimbo za makhirikhiri. . . huwa napenda wanavoenzi utamaduni wao!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa wale wote ambao wako katika harakati za kutongoza wa kwao unaitwa PLEASE BABY LOVE ME PLease baby luv me ,..wakimwani ooh please baby luv... sikuluv why don't u luv me .,never want too.. ooh please baby sikiliza no Anelika.ooh please kiss me simanyile ,..ok iam going away..ok by by go
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...Thanteeeee bebiii...
     
Loading...