Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguo la Kikwete kwa mshirika RA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mimibaba, Oct 3, 2010.

  1. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG] Kikwete amefanya uamuzi wake, na Watanzania wafanye wa kwao!

    Fanya uamuzi wako wa busara
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Maana halisi ya neno LAANA
     
  3. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi hapa bado watu wanaichagua ccm!!!!!!kweli kulogwa ishu!!!!!!!

    Mungu ibariki cuf, mungu ibariki chadema, mungu wabariki wanamageuzi wote, tuondokane na undondocha wetu watanzania.
     
  4. C

    Chamkoroma Senior Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini apinganae na wengi apingana na Mungu, sauti ya wengi ni sauti ya Mugnu, mkuu wetu ambaye tulimpa kura nyingi anaonavipi kuwapendelea wezi? Je CC ya CCM haikuwa na masikio hata kuwapitisha watu ingawa ni wezi wa uchumi wa TZ? Eee! Mungu wetu afanyae mambo ya ajabu tunakuomba sn utukombolee taifa letu kutoka kwa mafisadi hawa, Baba tunaomba msaidie mtumwa wako aliyesikia sauti ya wengi ambayo ni sauti yako.
    Mungu ibariki Tanzania
    mungu Mbariki Slaa
    Rais Mteule wako kwa faida ta wtu wote.
    Amen.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    duh.. kwa hiyo watu wamemshtukia eh?
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wamestukia kwa kuona ila kwa vitendo sijui kama wamestukia, ati kwani watu huudhuria mikutano tena kwa wing, ila swala zima kwangu mie ni je watapiga kura walijiandikisha kupiga kura au??

     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hili wananchi wanatakiwa kujua kuwa Kikwete haitakii mema nchi hii. Tumkatae kabisa.
     
  8. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Atashituka atakapoona nguvu ya Umma Octoba 31, Huyu hana nia njema na nchi hii, Kudhubutu kunyanyua Mkono wa Fisadi Na, 1, bila woga. Ole wake aibe kura Octoba 31,

     
  9. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu ukiangalia midomo ya huyo fisadi no.1 utaona lile pose la sanifu au kuzuga vile..nyie angalieni kwa makini, ulimi wake
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Niliona katika taarifa ya habari utadhani Mkulu anamuogopa...
    Fisadi full confidence.. Kweli nchi imenunuliwa...
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa halisikii dawa.
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    am sick and tired of such nonsense,kweli mkuu anawakumbatia mafisadi anadai ni watu safi.we have to change,its time to change
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ungekuwa wewe ungefanyeje? Watu wa Igunga ndo tayari wameshamchagua halafu wewe umkatae? Siunapoteza jimbo. Agh, mijitu mingine bana, pumba nyingi.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapa si suala la kikwete kwenda ikulu au slaa kwenda ikulu hapa ni suala la kitaifa zaidi na kutetea nchi yetu wewe umetumwa nini na mafisadi? Au wewe pia ni fisadi?
     
  15. M

    Malembeka Shija Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona mnazungumza pumba kweli kweli....huyo RA mnaesema fisadi kwa taarifa yenu igunga ya 94 si igunga ya 2010,ilikuwa ni wilaya ya mwisho kimaendeleo katika mkoa wa tabora na leo hii ni ya kwanza katika mkoa wa tabora na kama sikosei katika tz itakua ya kwanza katika wilaya...kwaiyo nyinyi imbeni mpaka mpasuke sisi wana igunga tunamuitaji bado tena sana,kwaiyo wacha JK hata dk slaa au bb yake akishika nchi sisi mbunge wetu katika jimbo la igunga atabakia RA.tunachoangalia maendeleo,sio rangi au kabila au dini....pumbav
     
Loading...