Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua usafiri kabla ya 2015

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Aug 18, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jua mapema unaelekea wapi na usafiri gani.

    chaguausafiri.jpg
     
  2. B

    Bambwene Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitalolo Umeitengeneza siku yangu huku Ughaibuni. Kwakweli hiyo nimeipenda
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, katika harakati za habari picha si nikala ban mkuu wangu ndio nimetoka kifungoni.

    Nafrahi kuwa nimeweza kutengeneza walau siku ya mtu mmoja hapa dunia.
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah hilo basi la kijani linanikumbusha mbaliii sana
     
  5. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani CCM hata wenye nayo wangesukuma kwa mikono basi haiendi mbali.
     
  6. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ebu tuone injini
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    hahaha, hapo umesema kweli, unaweza kuona gari zurii kwa nje, lakini injini mbovu na haifiki mbali imeshachemka...lakini mengine ni mabovu ila yanaweza kwenda hadi kijiji cha mbali kwenye vumbi bila hata kuchemsha....tuone injini kwanza aisee, ama la tufanye mpango wa kununua injini kama hatuna uhakika nayo, ile bora zaidi kabla 2015 haijafika.
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mie napanda hiyo marcopolo, MS vipi nikuwekee seat?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gonga basi like
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeisoma?????
     
  12. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nimei like
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mnaota nyie ndoto za watoto wa miaka mi2
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndoto ni ndoto haichagui umri
     
  15. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwa barabara za kibongo zilivyokuwa mbovu ni mara kumi hlo la kijani maana hlo la juu lipo luxuriously na haliwezi mikiki ya road za tz labda 2025 tukiwa na flyoverz ndio itakuwa mwake
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mkuu kitalolo Mbona hili Basi la CCM Limechoka namna hii? Umeyapata wapi haya Mabasi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...