Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''Chagua moja, JF au mimi''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mysteryman, Nov 7, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kauli ya mpenzi wangu toka juzi hatuna story anasubiri jibu, nichague kuwa na yeye au jamii forums.....nakiri kuwa toka nimejiunga na JF ni mimi na simu,..simu na mimi, nikiamka jf, nikienda toilet jf, nikiwa na kazi zangu pia jf nipo nayo, nikilala jf pembeni, yaani sitaki kupitwa na kitu humu jf...sasa bibie kaseemaa wee mwishowe kachoka na kasusa kushiriki chochote na mimi mpaka nimpe jibu eti either nibaki na yeye au niendelee na jf....nifanyeje wanajamvi? Kiukweli nampenda sana lakini at this point kuiacha jamii forums ni ngumu pia...
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ehh .....:
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,740
    Likes Received: 4,477
    Trophy Points: 280
    Kumbe tuko wengi nilidhani ni mimi peke yangu, jana kachomoa betri ya simu kaificha halafu kasingizia mtoto! Kisa ni hicho hicho, hataki nisome na nikisoma kinachofurahisha hataki nicheke, nikicheka ananuna! Itabidi JF iwe na muda maalumu wa kui-access ili kuokoa ndoa!
     
  4. facebook

    facebook Senior Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mii JF tayari ishanichosha...leo nafunga account. period
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha dah...hivi cjui wanafikiri na huku ni kama fb, nilijaribu kumwelewesha kwamba huku hakuna kutongoza wala hakuna kutag picha huku ni full nondo za kujadili taifa nk lakini waapi...
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata vitabu vya Mungu ivnasema " Ya Mungu mpeni Mungu na ya Kaisari mpeni Kaisari". hivyo hata wewe Bibie apewe nafasi yako ambayo ni ya muhimu na JP ipewe nafasi yake. Fanya hivyo usiwekeze zaidi JF utawezakosa yote.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Well.. have you heard about 'threesome"? invite her to JF...
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Chagua JF......
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Piga chini fasta!!
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiukweli jf ni ugonjwa mbaya sn,mie ilifikia mahali hata ule mda wa kusoma biblia na kusali ukachukulia na jf na hapo nilikuwa sijajiunga. Nilipojiunga siku za kwanza nikawa najikuta nalala usiku wa manane, nasahu kwenda lunch, mda mwingine nikiwa kwenye pc hata cm ikiita sisikii, yani ilimradi jf ikachukua mda wote.

    Nashukuru Mungu nimeweza kujikontroo na sasa nina mda maalumu wa jf na naweza kufanya mambo yangu mengine. Nakushauri jitahidi kupanga mda maalumu wa kuwa jf na wa kuwa na mpenzi ili muende sawa!
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Weka muda special kwa ajili ya mamaaaa na muda special kwa ajili ya JF, mfano mzuri ni mimi mwenyewe huwa nipo JF kama sina kipindi (nafundisha chuo kikuu fulani) Pia kama nipo busy huwa naiweka JF pembeni hadi nimalize lakini kabla ya kulala lazima niangalie leo kulikuwa na nini na kuchangia kidogo na kulala kwa ajili ya kesho kuwahi tena kazini. Hayo ndio maisha yangu kwa muda huu.

    Okoa ndoa yako mkuu, mpe nafasi yake mkeo, msikilize kwani ana umuhimu pia katika maisha yako usiwasahau na watoto pia kama unao.
    Pia mshawishi mkeo nae ajiunge huku JF ili aamini na aone ya kuwa hamna vitu vibaya unavyofanya huku JF.
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mpaka unaandika thredi hii,, inamana ushacgagua JF,

    Topic closed.
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    JF !

    JF wengine imetusaidia kuimarisha hu uhusiiano wenyewe!

    Lazima kausaid kutokuwa addicted na mtandao kwa ujumla lakini sio kukulazimisha kuacha JF!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,740
    Likes Received: 4,477
    Trophy Points: 280
    alikuepo member mmoja mwenye ID ya kike miezi fulani sijui alikua nani yule, akapost kwa nguvu saaana yaani kwa siku anaweza akawa na post zaidi ya mia moja halafu ghafla akapotea.

    Sijui ilikuaje, labda na yeye kuna jambo lilimsibu, JF kweli ni nyumbani, hata wakiweka kiingilio cha bei gani, siiiachi JF, nina karibia miaka mitatu hapa jukwaani sasa lakini sijawahi kuwa bored ila maudhi sometimes ni sehemu ya raha yenyewe
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    So you're trading me for JF???
     
  16. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha i did....hataki hata kuisikia hii kitu yani sijui kwa nini anaichukia jf kiasi hiki...
     
  17. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na malavidavi yake matamu ntapata wapi tena.? Lol
     
  18. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh....tatizo mtamu sasa na jf kamwe siiachi....hahaha
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kumbe tuko wengi!mimi kwangu nilisuluhisha kwa kumwunganisha(join)jf!sa hivi ugomvi kwishney!yeye na pc yake mi ya kwangu!nawe fanya hivyo pia,utamu wa jf ukimkolea atanywea tu.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi nna mark xamz.ila jf ipo kushoto!
     
Loading...