Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua kufanyakazi upate hela kihalali achana kutegemea nguvu za giza-p funky

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikisikiliza porojo za clouds fm na mawaziri /wabunge na hata rais walipopelekewa ujumbe warekodiwe chagua chagua chagua ......u dk,,chagua 330,000 za wabunge kuna mmoja amenikosha si mwingine ni kijana pfunky yeye akadai chagua kufanyakazi kwa bidii achana kutegemea nguvu za giza
    hii ni pamoja
    na uchawi
    waganga
    na laana zote za shetani
    big up pfunky ila ungenipa mie nichague
    ningesema chagua kuacha majaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...........................upate hekima nyingi duniani
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    majani!!!!!!!!
     
Loading...