Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chagua kati ya maziwa au bia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Girlie Girlie, Mar 30, 2011.

  1. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    183926_196082983749367_100000430003906_631853_2203954_n.jpg

    chagua kati ya maziwa au bia
     

    Attached Files:

  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usinitishe mie nanywa sana maziwa.
    Wewe ni promotor wa bia?
    Hii promotion yako imekaa vibaya !
     
  3. Muro

    Muro Senior Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maziwa poa ona huo mzigo unasababishwa na maziwa bia kila kimzigo kinasinyaa:juggle:
     
Loading...