Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHAGUA JK AMA SILA ZA VITA-Askofu Gwajima

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BASIASI, Oct 25, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Askofu mkuu wa kanisa la ufufuo na uzima jana aliwaomba watumishi wake kama wanaweza[pata muda wakamsikilize mgombea urais wa chadema.dk slaa,katika ibada hiyo iliokuwa na mamb mazuri mwisho askofu aliwaatangazia atutaki kuja kusikia makelele yenu ooh rais bomu ooh nendeni wenyewe amueni mnachagua JK ama SILAA ZA VITA...na kumalizia usemi wao MAJESHI MAJESHI MAJESHI YABWANA

    Najua kama kuna wana ccm hapa msipate taabu kushangaa viti vyangu nimewapa chadema na nimewaambia hata vikiisha waje kuchukua vimejaa tele ...wiki iliopita niliwasaidia ccm viti vingi tu na sikuitaji hata senti moja leo ni chadema so kama mwana ccm usiumize kichwa kwa hili zamu yako uliitumia...nasema hiiiiiiiiivvvvvvvvvvvvv nenda kamsikilize silaaaaaaaa sera zake mwisho amuaa unachaguaaaaaaaaaaa JK AMA SILAAAA ZA VITAAAAAAAAAAAA

    chonde chonde mkitoka hapa tukamsikilize na mi naelekea kama ifuatavyo..kweli jamaa akaondoka nakwenda kupaki gari lake ...kwenye mkutano


    KAZI IPO
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Basiasi, Una uthibitisho juu ya haya uliyoyabandika hapa hasa hiyo para ya mwisho? hatuhitaji udini sisi na sidhani kama askofu anaweza kuuliza swali lenye jibu hilo kanisani.
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi simo
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa kitu!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mh hawezi askofu akatamka hili we!
     
  7. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Habari hii ni ya uchochezi na inahatarisha amani ya nchi. Kwa mfano watu wakimfuata huyo askofu na kumpa kipigo kwa kuudhiwa na kauli kama hizi zisizo hata na mantiki, hapa utakuwa umehatarisha amani ya nchi. Siku kama hizi ni vizuri kupost habari ambazo hazitaleta chuki baina ya waumini na viongozi wao wa kidini. Pia viongozi wa dini kwa kutambua uelewa wa waumini wao ni bora wasitoe kauli ambazo waumini wao watazielewa vibaya.
     
  8. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :smash:
     
  9. t

    tarita Senior Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eleweni mnacho kisema na kukiwaza. Msihangaike, jiulizeni Askofu Gwajima alipataje viwanja vya Tanganyika Packers? Mali ya serikali??
    Alipewa na nani kama siyo JK? Mbona hili ni wazi !!
    Kuweni macho na wanaojiita watumishi wa Mungu waliokabidhiwa mali za serikali kiujanja ujanja.
    Analipa fadhila kwa kumharibia Dr. Slaa.Mwaka wa ajabu huu.WANAOFILISIKA KISIASA WANAJIHALALISHA KWA SERA ZA UDINI KAMA TUNAVYOSHUHUDIA SASA.
    Profesa Safari ni mwislamu tena anayetetea sana uislamu mbona anakubali kwamba sera za Slaa na CHADEMA kwa ujumla ni safi!!!
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Yeyote mwenye mtazamo huu amefirisika kisiasa..............
     
  11. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kweli Mchungaji Gwajima alikuwepo pale Tanganyika packers na hummer yake nyekundu.
     
  12. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mmeleta Sia Sir huku?
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hakuna udini tunaongelea yaliosemwa na mtumishi wa mungu naomba uheshimu hilo
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :doh::doh::doh:
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kazi kwelikweli!
     
Loading...