Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua ccm!! Utake usitake utaichagua tu!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ta Muganyizi, Oct 21, 2010.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Naanza kwa kuuliza swali... Hivi ukiwa umekaa umejituliza ukamuona panya anakimbia kutoka sehemu nzuri kuelekea kwenye moto mkubwa unaowaka utafikiria nini? Jibu langu mie nitajibu baadae lakini usiseme huyo panya ni mjinga wala mwehu!! ana maana yake!!Yaani tusipokuwa makini, hali hii itaendelea. Sijui tumelogwa. Hivi watanzania tuwaambie nini hadi waelewe? Naomba muangalie hizi picha hapo chini. Ninachojiuliza ni kwamba raslimali zoote tulizonazo, Mbuga za wanyama, Diamonds, Dhahabu, Tanzanite, Uranium, Ziwa Victoria, Tanganyika, Nyasa, Mito, Mlima Kilimanjaro, yaani jamani nani anakula hizi fedha. Waliorudisha fedha za Epa walipewa Stakabadhi namba ngapi? Kuna anayejua risit walizopewa? Kwa nini elimu isitolewe bure? Kipi kimefanyika cha maana kiasi kwamba fedha hazionekani? Kama ni barabara bado ni shida, waulize wakazi wa Sumbawanga. Kama ni maji bado ni kilio sehemu kibao hapa nchini, kama ni umeme udo usiseme kabisa, Zahanati ni za ajabu waganga wanakimbilia botswana, shule zetu za msingi kwingine bado ni shida, Labda fedha zilitengeneza vyeti vya uraia kwa ajili ya Watanzania ,lakini viko wapi? Labda fedha zimeboresha makazi ya Maaskari, lakini wapi!!! Na bila kujiuliza wanatii amri kama ambavyo mfugo fulani aufugao binadamu kiamrishwa hivi:- SHIKAAAAAAAAAAA, huo mfugo hukimbia na kushika bila hata kuhoji ninayemshika kafanyaje? Yaani Tabu tuuuu!! Sasa oneni hapa chini...:A S angry::A S angry::A S angry::tape::tape:


    Chagua CCM

    Ofisi zetu

    [​IMG]
    MAKAZI YETU
    v
    [​IMG]
    shule zetu
    |
    v


    [​IMG]
    Darasani kwa watoto wetu
    |
    v


    [​IMG]
    Huko vijijini-Dispensary
    |
    v
    [​IMG]
    [​IMG]




    WAO WAKICHAGULIWA....
    Ubalozi wa Tanzania Washington

    [​IMG]
    Ofisi zetu za Bunge

    |
    v

    [​IMG]

    |
    v

    [​IMG]

    Kuna cha kuongeza?

    Sasa tucheze na hesabu 6,900,000/= kwa mbunge mmoja,zidisha mara miezi 12 then zidisha kwa miaka 5 = 414,000,000/= jumlisha 50,000,000/= anayopewa mara baada ya kumaliza miaka 5 = 464,000,000/= kwa mbunge mmoja.



    464,000,000/= siko tayari kuzidisha fedha hii mara wabunge wote kwa miaka 5,calculator yangu itachanganyikiwa alafu niingie gharama ya kununua nyingine.

    Kazi kwenu wadau mie sina lakusema.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    As far as I am concerned CCM can go to hell............We have suffered so much under CCM culture of venality and brutality............God of Ibrahim, Isaac and Jacob have mercy on our poor souls
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    ccm ni chama kinachotumiwa na watu wachache kupora mali ya Watanzania. Wanakitumia chama hicho kusingizia kuwa ni ile CCM tuliyoachiwa na Mwl Nyerere. Hawa wamekiteka chama na huwapumbaza Watanzania kwa kuwaongopea. Chama hicho ni cha kuogopwa kuliko ukoma na magonjwa yote yakijumlishwa. Tatizo ni uongozi wa juu wa chama hicho, na kama ukitaka kumuua nyoka, basi mkate kichwa chake, Hivyo Watanzania wote wasimpigie kura Kikwete kwani ndio mwanzo wa ccm kuharibika. ccm...ZIIIII!
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    siichagui mxuuuuu damn
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Usiwe na wasiwasi siku za CCM kuendelea kutawala nchi hii zinahesabika!
     
  6. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Voting for that particular party is tantamount to embracing corruption, banditry, impunity and all sort of indiscriminate practices that have for several decades continued to subject a vast majority Tanzanians into absolute poverty, frustration and disillusionment.God be with those who seek justice all the time.
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ccm ni chama cha watu walegevu kufikiri, chama kinachoshabikiwa na watu wenye ubongo ulio na matege.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Subiri kidogo, nakuja
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    usichelewe hutamkuta
     
Loading...