Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua CCM chagua mahitaji haya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Sep 24, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    TUKO HIVYO

    Hatuoni

    Hatusikii

    Tunadanganyika kirahisi

    Tunafuata mkumbo


    BAADAE TUNALALAMIKA



    Chagua CCM


    Ofisi zetu

    [​IMG]
    MAKAZI YETU

    v


    [​IMG]

    shule zetu

    |
    v


    [​IMG]

    Darasani kwa watoto wetu

    |

    v


    [​IMG]

    Huko vijijini-Dispensary

    |

    v
    [​IMG]


    WAO WAKICHAGULIWA....

    Ubalozi wa Tanzania
    Washington

    [​IMG]

    Ofisi zetu za Bunge

    |
    v

    [​IMG]

    |
    v

    [​IMG]


    Kuna cha kuongeza?

    Sasa tucheze na hesabu 6,900,000/= kwa mbunge mmoja,zidisha mara miezi 12 then zidisha kwa miaka 5 = 414,000,000/= jumlisha 50,000,000/= anayopewa mara baada ya kumaliza miaka 5 = 464,000,000/= kwa mbunge mmoja.



    464,000,000/= siko tayari kuzidisha fedha hii mara wabunge wote kwa miaka 5,calculator yangu itachanganyikiwa alafu niingie gharama ya kununua nyingine.






    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [FONT=&quot]


    [/FONT]​
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenzetu kenya, juzi ukilikuwa mnada wa magari ya kifahali. Waziri wa fedha uhuru kinyata anasimamia. Sisi hata mtoto wa mkulima PINDA analalamika majukwani.
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchumi ungekuwa unapangwa kwa kupanga picha, basi ukumbi huu ungekuwa unashindana na Oxford na Cambridge kwenye mambo ya uchumi.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Maumivu ya kichwa uanza pole poleeeeeeeeeeeeee
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    DU Mi nina calculator ya Mjerumani lakini Hola, ngoja nijaribu ya Zimbabwe maana ndo Hesabu zake:lol:
     
  6. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na uwendawazimu utaanza siku hiyo matokeo kamili ya uchaguzi yatakapoanza kutangazwa!
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu Imma ukipata jibu kwenye kikokotozo cha Zimbabwe tuambie maana yangu ya kichina imezima kabisa hata kuwaka haitaki baad aya kujaribu kufanya hesabu la wabunge wote :confused2::becky:
     
  8. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uendawazimu mbona upo vichwani mwetu siku nyingi. Ni wale waliouona mwanga tu ndio wanaweza kusema rangi ya kilicho mbele yao!!!!!!
    Fikiria: Hakuna ukame, hakuna jangwa, mito ni ya kumwaga, ardhi kubwa zaidi ya Kenya na Uganda Kwa pamoja, Maziwa yote makubwa katika afrika mnayo, madini muhimu yatafutwayo kodi ulimwenguni mnayo. Mlichonyimwa na Mwenyezi Mungu ni akili peke yake. Ndio maana watu 40 milioni mnaweza kudanganyika kitoto sana na msing'amue.
    Umasikini ndio utakuwa wimbo wenu wa taifa mpaka kiama. Umasikini ni kitu kibaya sana, lakini umasikini wa mawazo, eeeh Mungu!
    CHAGUA UMASIKINI, CHAGUA CCM
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    naomba nitoe hesabu mwingine aseme kwa maneno 162,400,000,000.00
     
  10. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu BornTown nimejaribu kutumia calculator ya simu yangu kuzidisha hiyo hesabu imezima na it doesnt want to restart again.Oh my God I have to buy another phone.
     
Loading...