Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua CCM,Chagua Lusinde,Nchemba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 30, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    licha ya vibwanga,vituko na mambo yote ya aibu juu ya hawa jamaa bado mwaka 2015 posters mtaani zitasomeka chagua lusinde.
    CCM Wabishi na wagumu kusoma alama za nyakati.. Watanzania wagumu kuelewa na wepesi kusahau na huo ndo mtaj wakina LUSINDE
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tuondolee kichefuchefu hapa
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    WAJINGA NDIO WALIWAO. NYINYIEM BADO KITAMBO KIDOGO TU ITABAKI HISTORIA. halafu ungehamishia huu uzi kunakohusika.
     
  4. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apo kweli ndio ntaapriciate kuwa Watanzania wengi ni wasahaulifu kwani hawa jamaa from wht i know wamekipaka matope ata chama chao
     
Loading...