Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua CCM.....Chagua Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brooklyn, Dec 29, 2009.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Wakazi wa Wilaya ya kilosa Mkoani Morogoro wakijaribu kuyanusuru maisha yao baada ya mvua kubwa kunyesha na kusababisha mafuriko makubwa yaliyosababisha kuvunjika kwa nyumba wilayani humo (Source: Mwananchi 29/12/09)


    Licha ya ugumu wa maisha waliyonayo watanzania toka uhuru mwaka 1961, bado wana mapenzi ya dhati na imani kubwa juu ya chama chao cha CCM kama inavyooneshwa pichani mkazi wa kilosa akijaribu kujiokoa toka kwenye mafuriko yaliyobomoa nyumba zao huku akiwa amevaa T-shirt ya CHAGUA CCM....CHAGUA KIKWETE!!
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mwenzio hilo ni vazi tena inawezekana ndilo la kutokea hilo. Umaskini ni mkubwa sana Bongo kiasi kwamba hata mitumba ni ghali. Sasa hizi T-shirt na khanga za SISIEM zinawaokoa kweli especially ile 70 % ya wafuata upepo.
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Na hivyo vivazi ndio vinavyowapa kura,wakati sisi tunapigana kufa na kupona kuking'oa madarakani,wao wanapanga mikakati ya kutafuta t shirt za MANGA ili kuongeza ubora wa hivyo vivazi,tutashinda kweli ktk mtindo huu?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe na nani?
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kwa staili hii mkuu tutafika kweli tunakokwenda? asante kwa kutukumbusha, hii picha ni kielelezo tosha.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni shida ya mavazi tu hiyo, na umasikin uliobobea...Hii ni uthibitisho kwamba wanasiasa wa TZ wanatakiwa kufanya matendo si saundi!
    Kuna mtaalamu mmoja alipata kusema kuwa.."Hakuna maelezo ya umasikini zaidi ya MAPANYA NA MENDE"

    Huko hata ukipeleka za t-shirt za CHAMA cha PakaJimmy, na ukaongezea labda na Pensi nyanya watazivaa na kunichagua fasta, NA hawatamwelewa atakayekuja na maneno matamu, hata akiwa kikwete gani!.

    Umasikini ni kitu mbaya sana!
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bado tuna safari ndefu sana kuelekea kuwa na kizazi kitakachokuwa kinapiga kura kutokana na sifa na utendaji wa wagombea (based on merits) na sio kanga, T-shirt na pilau. Sidhani kama wananchi walio wengi (70% kama alivyosema Mh. Rais JK) wanajua maana ya Uchaguzi.

    Ndio maana CCM badala ya kukaa na kutafakari mbinu mpya za kuleta maisha bora kwa kila mtanzania (mbinu zilizopo zimefeli kabisa) wanaagiza Toyota Landcruiser 150 kwa ajiri ya kubebea wapambe, kanga, kofia, TOT na T-shirt!!

    Laiti kama hawa 70% wangejua maana ya kupiga kura na impact yake, basi 2010 tungeshuhudia mtikisiko wa kisiasa Tanzania!!
     
Loading...