Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagga Restaurant

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Mar 24, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wana JF nina wazo la kuanzisha Restaurant itakayouza vyakula vya Kichaga tu kama mtori,kiumbo,kishimba,machalari na kadhalika. Je hii biashara italipa kwa miji ya Dar es Salaam na Arusha? Pia kama kuna mtu anajua vyakula vingine vya kichaga ani-pm au avitaje hapa ili niviweke kwenye menu. Asanteni
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wazo zuri lakini kwa nn visiwe vya makabila yote kama unajua mapishi yao au ukaajiri wapishi wanaoujua? bora uite jina lingine lakini sio chagga restaurant kwani dar hawaishi wachaga tu........iite Restaurant ya Kijamii au Traditional Food Restaurant
     
  3. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmmh aiseee ntakua mteja wako mkubwa mtu wangu,sema location we come tule kiumboo
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    iteitei lya kite

    mimi kisusio bana
     
  5. October

    October JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri sana Mkuu, Siku nikiwa Dar Lazima niitafute hii Restaurant. Tuambia iko wapi ili tuwe tunaitembelea.
    Mi ni mpenzi sana wa Ngande kwa hiyo nadhani itakuwepo.
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Nataka iwe ya ki-traditional zaidi lengo langu ni kutengeneza identity ya vyakula vya kichaga kama vile ambavyo Ethiopia au Chinese au India restaurant zilivyo. Vyakula vingine vinaweza kuwepo lakini nataka itambulike ni specialist wa chagga foods.
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu mambo yakiwa tayari nitakwambia
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Usipate tabu mkuu itakuwepo ngande ya maharage na nyama wala usiwe na hofu.
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kiburu (ndizi na maharage inakuwa kama mtori hivi), Ngande (ndizi na soe...magimbi flani meupeeee ndani yanaotaga mndenyi huko)... uwe serious basi sio umeandika kuongeza thread ulizoanzisha tu! wateja 'regular' tupo.
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    weka na kitawa, kimantine, ngararimo
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu nashukuru kwa maoni yenu nayafanyia kazi..
     
  12. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu we fungua tuu wateja tupo nyomi,mbona tunakulaga ng'ande hapo soccer city sinza?Ila usisaha VISHA/RLEMBWE(kunde zinapikwa halafu zinasongwa) pia NGARARIMO na KITAWA kwa asubuhi sio mbaya.
     
Loading...