Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagga day!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Jan 24, 2011.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani nani anajua Chagga day iko lini na inafanyika wapi 2011? tafadhali tuungane kwenye hili
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    zipo za aina nyingi....wewe unaulizia ipi?
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inafanyika tarehe 25 dec 2011. Uje Marangu mtoni!
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    24/4/2011 kwenye ukumbi wa kanisa lolote lililopo karibu yako sa 4 kamili
     
  5. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa jamani nani mkweli hapa mbona karibu kila mtu anakuwa na tarehe zake, Preta achana na hizo za marangu Mtoni nilikuwepo huko kuanzia tarehe 21 jioni mpaka 26 na kulikuwa hakuna kitu kama hicho, kuna siku ya wachaga ambapowatu tunakusanyikia mjini kula bata wa kutosha na kufahamiana, nakumbuka nishawai kwenda moja na dingi, kama sjakosea huwa inakuwa mwezi wa tisa. hebu tulifanyie kazi hili jamani tujumuike pamoko
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Njoo now kwa KaKei, ndo inafanyika now!
     
  7. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila kabila la Tanganyika likiwa na day yao kutakuwa na mtu anafanya kazi? WanaJf kataeni ukabila.
     
  8. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We mkorofi! kwani hiyo pati ni ya watu bee?
     
  9. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kilasara, sasa makabila mengine mkianzisha mtakuwa mnaiga, kwa wachagga hii kitu iko siku nyingi sana nazungumzia miaka ya Arobaini na kitu huko, sishauri makabila mengine yaanzishe hiyo its special 4 chaggaz
     
  10. g

    gudgirl Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila tarehe 11/10 if i do remember well.wapi itafanyika sijui jamani
     
  11. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Desemba tarehe 25 Jumapili. Yewooomi! Iwoe?
     
  12. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama unasogea karibu vile ila inawezekana tukapata uhakika zaidi ili tujiandae kula bata? Hii imetulia
     
  13. l

    lily JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    every day is a chagga day!
     
Loading...