Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chafya kwa mwanadamu

Discussion in 'JF Doctor' started by yaser, May 7, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jaman chanzo cha chafya ni nini na ina maana gani kwetu wanadamu
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dokitaaaaaaz please.
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa kweli kama unajua Ngeli, huhitaji kuuliza maswali kama haya

    Sneeze - Wikipedia, the free encyclopedia

    hiyo ni kulingana na mtandao wa wikipedia
    subiri wataalam wa mtandao watakuwekea tafsiri yake ........ endelea kusubiri
     
  4. Z

    Ziege liebe Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4 more help we google tuuh...
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naongeza swali lingine wakuu,chanzo cha MIAYO nini? na kwanini ukipiga lazima jirani yako na yeye apige?
     
Loading...