Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chademaaa.... KAMATA MWIZI MEEEN...!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshawa, Apr 26, 2012.

  1. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukiacha kauli mbiu ya Peoples poweeeerrr tumepata kauli mbiu mpya kutoka kwa mch. Peter Msigwa mbunge wa Iringa mjini.... na wezi wenyewe wa kukamata ni ccm, Chademaaa..... Kamata mwizi meeeeeeeeeen....
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulimsikiliza Mzee Hamisi kwenye kipindi cha meza ya busara WAPO Radio siku ya Jumanne? Aliyanena maneno haya! Nilicheka sana.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Let me be honest, this is a zero thread. Inatujazia server bure, Mods iondoeni.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    mambo mengine ni ya kusikia na kuyaacha huko huko, hili nalo umeona linafaa kuchangia na wenzio. Official slogan ya Chadema ni Pipoz Pawa, na inaendana na wakati tulionao.
     
  5. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    MNYISANZU;3784713]Let me be honest, this is a zero thread. Inatujazia server bure, Mods iondoeni.


    Frankly speaking hukutakiwa kuwasha hata server yako ili upate ujumbe huu, kalale upunguze stress ulizonazo...
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Una matatizo wewe... Inaelekea na wewe ni MWIZI ndio maana inakuuma. We unajua capacity ya servers za JF? Umeona wapi Alert inayoonyesha kuwa server inakariboa kujaa?

    Huu umagamba wenu umezidi, mtakoma mwaka huu TUNAKAMATA MWIZI MEEEEEEEEN
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kiukweli thread yako haina mashiko.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tuache ushabiki, thread hii haijakidhi kiwango kabisa cha kuwa posted humu.
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha.....nayo pia ni kauli mbiu......people's poweeeeeeeeeerrrrrrrr............kamata mwizi meeeeen, wataikimbia hii nchi vere soon...wezi ni wengi
     
  10. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 647
    Trophy Points: 280
    Title imekaa kihuni,, na CHADEMA siyo wahuni
     
  11. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    we jamaa lazima utakua CCM
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huna sababu ya kupagawa mkuu. Humu JF ni full funny. Yaani wewe ukitaka za kistaarabu, kuna wengine wanataka za aina hii. So usizuia starehe za watu.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ukitupa jiwe gizani ukasikia mguno au kelele ujue mlengwa keshalengwa.
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata wewe pia unaboa
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu nani kakwambia kuwa saver ya JF inalingana na kiberiti? ACHA HIZO MEEEEEN!
     
  16. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kamata mwizi meeeen......!
     
Loading...