Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyanyonyi, Sep 21, 2012.

  1. n

    nyanyonyi Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwanja mbandala wa NMC kwa ajili ya mikutano Arusha ni Tindigani
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    tindiga la wapi mkuu......dadavua.....Mbauda......Kijenge.....Unga LTD.....Sakina.....Ngaramtoni.....Sanawari......au wapi.....?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hivi Engutoto si pia kuna uwanja
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Nafkiri anamanisha uwanja wa Suye pale mbele ya Maasai Camp..tulikuwa tunauita uwanja wa tindigani, lkn pia kuna uwanja wa tindigani kimandolu ukipitia njia ya Kijenge juu kutokea kwa Shabani pia kuna tindigani mbauda ila sidhani ka anamanisha huko!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    ok sawa sawa.....basi angeandika na sehemu ulipo.....
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Uwanja wa Tindigan uko Kimandolu karibu na ofisi ya kata!Jamaa ana wazo zuri sn but hii sehemu iko mbali na mji kati.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maji ya chai:eek2:
     
  8. mashami

    mashami Senior Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tutumie huu wa soweto
     
  9. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,297
    Likes Received: 5,894
    Trophy Points: 280
    na ule wa kule sinoni shuleni haufai? Mkubwa sana.
     
  10. K

    Kiwera Mikaeli Senior Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Msijali. Tutakuwa tunatumia Uwanja wa Sheik Abri Abedi. Ulijengwa na wananchi.
     
  11. n

    nyanyonyi Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa namaanisha ule uliopo kijenge ya juu karibu na ofisi ya kata ya kimandolu
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ulinichanganya mbaya maana niliwaza viwanja vingi vya tindigani hapa Arusha
     
Loading...