Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.creative, Aug 15, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    All CHADEMA MEMBERS ARE GREAT THINKERS
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sifa nyingine ile ya kutumia Masaburi kufikiri
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Be Blessed. Hii nchi ingekuwa Under CDM after 5 yrs.Tungeanza kutoa misaada na kuacha tabia za kuombaomba. Tanzania yetu ina kila rasilimali.
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Aibu kaka,unafikiri dad wako ataendelea kuwa minister til wen?Ufisadi una mwisho,kindly a message 2 uer dad
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Crackport
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    Kazi kuiba idea za nguo za migambo.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndio kama hivyo CDM ni vichwa tangia wakiwa darasani na sasa hata nje ya darasa heko kwa walim wao wa tangia primary
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Source plz
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    The most crapiest sredi ever!!Mods funga hii
     
  10. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbo....we. na silaha kichwani matope matupu je? hao wafuasi wao ni vichwa vya kuku.
     
  11. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    chadema ni vichwa vya kuku, mwanasiasa mmoja wa cuf ni sawa wanasiasa 300 wa cdm
     
  12. K

    Karry JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna kitu kama hicho
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Chadema people very Skillionaire
     
  14. C

    CBN Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    haya ndio matope yenyewe na lazma mnase 2015
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahhaa ndo maana mkaunganisha nguvu zenu na magamba zanzibar!!!
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni nguvu za MSUBA!
     
  17. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili uwe chadema ni lazima upate mind liberation na uwezo wa kujitambua.kinyume cha hapo we utabaki kuliwa ukiwa hujijui.amkeni nchi inabakwa hii na magamba.
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Join them
     
  19. S

    Smarty JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    that depends on how you define GREAT THINKER. For me a great thinker is the one who uses Masaburi to think!
     
  20. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona Mkoa wa Kilimanjaro hautoi misaada kwa Mikoa mingine?
     
Loading...