Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, Zitto na hadithi ya 'baniani mbaya'...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Sep 30, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna msemo wa kiswahili unasema baniani mbaya kiatu chake ni dawa,binafsi si mtaalam sana wa kiswahili lakini msemo huu naona unatusaidia kuyatazama mahusiano na sintofahamu za mara kwa mara baina ya katibu mkuu mdogo wa chadema bwana zitto kabwe na chama chake kinachojipambanua(kwa jina tu)kama ni chama cha DEMOKRASIA pamoja na maendeleo kiujumla.

    ZITTO KABWE kabwe ni kama vile amekua akitumiwa na watu wa chadema kama condom,kwa maana hutupwa baada ya matumizi yake kuisha.Nasema hivyo kufuatia mtitiriko wa matukio mbali mbali ambayo amekua akikumbana nayo mwanasiasa huyo kijana na machachari.ZITTO mara kwa mara amekua akiibua hoja nzito zinazoihenyesha serikali toka alipoingia bungeni for the first time kiasi cha kujipatia umaarufu mwingi hasa kwa wapiga kura vijana yeye binafsi zitto kama zitto na pia chama chake mfano katika bunge lililopita zitto hapa kwa kuepuka fitna nimtaje pia bwana slaa,kwa pamoja walifanya kazi nzuri sana bungeni kila mtu anafahamu,na hivi karibuni zitto tena aliiingisha serikali ya ccm mpaka kukaribia kuiangusha kwa kutishia kumng'oa waziri mkuu madarakani,japo lengo halikutimia lakini serikali ilitikisika na kuifanya chadema izidi kupata umaarufu kupitia mgongo wa huyu huyu zitto.

    Lakini tatizo linakuja pale tu zitto kama mwanasiasa ambae kazi yake inaonekana kwa alama mbalimbali na sote tunaikubali hata kimoyo moyo tu anapotaka kujaribu kuomba ridhaa ya chama chake kugombea nafasi iliyo wazi ya kukiwakilisha chama chake kwenye nafasi ya mgombea urais au kujaribu kuomba nafasi ya kuwa mwenyekiti wa chama kilichomkuza,kuna watu hawapendi tena sio hawapendi awe mgombea urais basi,wao hawapendi hata afikirifikirie kuomba kupewa nafasi hiyo,wanajaribu kumziba mdomo kwa kila mbinu chafu na safi,wanamuonyesha kama mwanasiasa tamaa asieambilika wala kusikia la mkuu,hali hii inakera watu wengi waumini wa demokrasia ya kweli.kwanini zitto anakua mzuri tu wakati anapofanya kazi yake ya upinzani sawasawa kwa kuihenyesha serikali lakini anapotaka kutumia haki yake tena kwa njia halali kabisa kuna watu hawapendi?kwanini chadema imekua na inataka kuendelea kumtumia zitto kujipatia umaarufu wa kisiasa lakini haitaki zitto aombe nafasi ya kushika hatamu za uongozi au kuomba kupeperusha bendera ya chama hicho kwenye urais?je kinahisi hana uwezo wa kushawishi?lakini mbona wengi wamejiunga na chadema kutokana na kazi nzuri ya zitto na bwana slaa pia huko nyuma?TAFAKARI,MWISHO WA SIKU UTAGUNDUA ZITTO BANIANI MBAYA NDANI YA CDM LAKINI KIATU CHAKE DAWA!
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Kigoma Kaskazini Zitto Kabwe akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho waliohudhuria katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana Karatu mjini Mkoani Arusha.
    AMEZUNGUMZIA MAMBO MAKUU MATATU

    1.Taarifa ya Kamati ya Ngwilizi(Kutaka taarifa iwekwe Wazi)
    2.Hoja ya mabilioni yaliyofichwa Uswisi na
    3.Ulazima wa kuindoa CCM madarakani mwaka 2015 ili CHADEMA iongoze nchi na ktutokomeza umaskini kwa kupambana na ufisai na kukuza uchumi wa vijijini.

    KWENYE MKUTANO HUO,MH:ZITTO KABWE ALIMABATANA NA WABUNGE WENGINE
    TUNDU LISSU
    JOSHUA NASSARI
    ROSE KAMILI
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Macho yanauma kusoma ujuha wa habari kama hii.

    Lini umesikia CHADEMA ikimponda Zitto? Kama sio kuchanganywa tu ID fake za humu JF.

    Hey boy Be a guy.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    bwana shilole huwa unasoma magazeti?soma hii kutoka kwenye gazeti la mbowe:

    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Freemaan Mbowe amesema kamwe haongozi kundi au genge la wasaka vyeo na madaraka ndani ya chama chake bali anaongoza kundi la watu wanaopenda mabadiliko.

    Kiongozi huyo amesema binafsi hawezi kwa sasa kusema atagombea Urais au Ubunge kwa sababu huu si muda wake hata kidogo.

    Mbowe amesema mwanachama yeyote makini wa CDM kwa sasa ni muda wa kuwaunganisha wanachama na watanzania kwa ujumla na wala si muda wa kuwagawa kukimbilia madaraka.Kiongozi huyo amesema ndiyo maana makamanda wote wakiongozwa na Dr Slaa wamejichimbia vijijini kwa kazi moja tu ya kueneza vuguvugu la mabadiliko-M4C


    Source: Gazeti la freeman mbowe-Tanzania Daima
     
  5. M

    Moony JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Viva CDM!!!!
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wewe Subiri 2015 ndo utajua wimbi la kitintale lina maana gani, Kuna watu wachache sana wanaomili ID nyingi humu kijiweni wamejikabidhi Hatimiliki feki ya CDM kuamua nani agombee Urais ngoja uone mziki wa Zitto huko mtaani sio mtandaoni, kwani 2010 jamaa c alipewa 70 ya kura za Urais humu JF kumbe ni wao wenyewe wamejifungia kinondoni manyanya wanachezea mtandaoni, Nenda geita, Peramiho, mazwi sumbawanga , Ilulangulu tabora, milima ya uluguru ndo utajua ZITTO ni nani? T 2015 ZZK!
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NA HII NI KUTOKA FACEBOOK PAGE YA ZITTO,ANASEMA HIVI:

    ''nasubiri kwa hamu kubwa mkutano wetu wa leo hapa karatu. jimbo ambalo CHADEMA imeliongoza vipindi vinne mfululizo. Ngome yetu haswa. Nitazungumzia Taarifa ya kamati ya ngwilizi, Hoja ya mabilioni yaliyofichwa Uswisi na ulazima wa kuiondoa CCM madarakani mwaka 2015 ili CHADEMA iongoze nchi na kutokomeza umasikini kwa kupambana na ufisadi na kukuza uchumi wa vijijini''.
    mwisho wa kunukuu.

    Madudu makubwa yamegunduliwa katika mradi wa maji wa KAVIWASU ...mwenyekiti wa mradi ambaye ni diwani wa chadema naye anafanya biashara ya kuuza maji. Double standards! ....
    Uadilifu na uwajibikaji ni somo.

    wakosoaji wa zitto mngependa zitto afanye nini labda muone anatosha?kwanini msiwaadame watu kama huyu diwani muuza maji kuliko kupambana na mtu ambae amekifanyia mengi chama kiasi cha kukipa umaarufu?acheni kumsakama zitto unless kama ipo ajenda ya siri au labda tatizo ni dini yake au kabila lake?
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wangeanza magamba kwanza kama kweli wanaijua demokrasia, Wanamtumia cha matusi Lusinde kisha wanamwaga ujumbe wa NEC, Filikunjombe nae kwa kuwa alitumia haki yake kikatiba kutia saini ya kumng'oa waziri mkuu nae kaonekana mwiba mchungu kwa magamba kachinjiwa baharini, Mkono mmmmh sisemi..........!
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    naona jina la zitto limekuwa mtaji wenu sasa.
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Kigoma Kaskazini Zitto Kabwe akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho waliohudhuria katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana Karatu mjini Mkoani Arusha.
    AMEZUNGUMZIA MAMBO MAKUU MATATU

    1.Taarifa ya Kamati ya Ngwilizi(Kutaka taarifa iwekwe Wazi)
    2.Hoja ya mabilioni yaliyofichwa Uswisi na
    3.Ulazima wa kuindoa CCM madarakani mwaka 2015 ili CHADEMA iongoze nchi na ktutokomeza umaskini kwa kupambana na ufisai na kukuza uchumi wa vijijini.

    KWENYE MKUTANO HUO,MH:ZITTO KABWE ALIMABATANA NA WABUNGE WENGINE
    TUNDU LISSU
    JOSHUA NASSARI
    ROSE KAMILI
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watu hawana tatizo na uwezo wa Zitto katika kufanya siasa wala mwanzo wake wa kisiasa ndani ya CHADEMA bali watu hawamwamini tena kwa sababu zifuatazo:

    1/Ubinafsi wake katika kufanya siasa(Anasahau kabisa kuwa CHADEMA ni taasisi na sio umaarufu wa mtu. eg Ubunge wa kina Kafulila, Machali)

    2/Nyendo zake za siri za mawasiliano na ushirikiano na watawala.(eg. Ikulu, TISS, Pinda, JK)

    3/Mikakati yake ya kupandikiza watu wake ili kushika nyanzifa za juu ndani ya vyama vya upinzani(eg. BAVICHA, NCCR)

    4/Tamaa ya kukimbilia kutaka madaraka makubwa(eg. Uenyekiti wa CHADEMA, Urais, Ukuu wa kambi ya upinzani)
     
  12. m

    mliberali JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,508
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    mleta uzi acha majungu hakuna mahali na wakati wowote viongozi na wanachama wa CDM wametoa tamko au maazimio ya kumzua zito asigombee uraisi

    ni kwamba mchakato bado ukifika kuna utaratibu wa kumpata mgombea ndani ya chama,

    kama kuna tuhuma anazushiwa ni kwa sababu ya mienendo yake isiyoeleweka vizuri mara yuko kwa Jack zoka wa TISS, mara anaonekana kwa Rostam Aziziz anopokea bahasha mara yuko na JK wapiga Umbea,watu makini tunashindwa kumwelewa
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Umeandika kitu kinachopinga na nadhiri yako.Kweli wewe ni wassira type.
     
  14. M

    Mwanandani Senior Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio ubaya wakufikiri kwakutumia masaburi.
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280

    Unaweza kuthibitisha unayoandika au ndio habari za kimasaburi tu, umbea, chuki, choyo na uzazizabina. Kaa ufanye utafiti acha mbwembwe za kijinga mtu mzima huna hoja unarudia upuuzi wa kupika kwenye viwanda vya uongo
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Kim unampenda Zitto naona
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo nyimbo tumesha zichoka na gazeti lenu la mwanahalisi wamesha liban kwi kwi kwi kwi naona hamna pa kutokea kubenea uko wapi!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Cdm hatutogombana kwaajili ya urais-Zitto
     
  19. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kim Kardash wewe achana na CHADEMA, FUATILIA MASWALA YA UREMBO NAFIKIRI HUKO UTAWEZA
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mambo ya Kim Kardashian!Wapi Kanye West lol!
    [​IMG]
     
Loading...