Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA zikowapi nguvu z'bar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isalia, Jun 23, 2012.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni chama kikuu Tz lakini nashangaa nguvu zake zaidi kaelekaza Tanzania bara tena katika mikoa ya kaskazini vipi kuhusu Z'bar hamna haja na urais 2015 kwani CCM na CUF hazina mvuto tena, sera zao zimepitwa na wakati hasa CCM juu ya sera zake za muungano
     
  2. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeya, Mwanza, Shinyanga na hivi juzi juzi Lindi na Mtwara ni kaskazini? kaangalie posho kwa nepi.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kwani CCM in MVUTO Zanzibar? Kura za Zanzibar ni 200,000 hizo zinapatikana bara bila hata ya kupata kura hata moja

    Zanzibar; Nadhani uliona Uchaguzi wa 2010 Kikwete alimzidi Mgombea wa Chadema kwa Kura ngapi; Chache na hapo

    CCM imechakachua hizo Kura; Chadema ILISHINDA MWANZA MIJINI kura zaidi ya Milioni Sio Kaskazini tu; Ilishinda Iringa

    Mijini, Mbeya Mjini sasa wewe unataka kuleta UGONJWA WAKO WA KIBAGUZI; INABIDI TUKUHAMISHIE SOMALIA

    UNAFAA HUKO, UENEZE HIZO CHUKI ZAKO...
     
  4. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hivi nyi magamba tz ni cdm tu?. Nccr,cuf udp vyote hivyo ni vyama. Mbona mimacho inawatoka utazani mjusi kabwanwa na mlango mnaposikia chama dume?. Achen ushamba.
     
  5. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu, mti wenye matunda ndio hutupiwa mawe. tendwa kasema atafuta vyama vyote vya briefcase kwa hiyo vijiandae eg updp,tlp,udp etc
     
  6. O

    Optimisticforchange Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Sina hakika kama we mzima. Lakini kwamba umetumwa nina uhakika. Sasa refer mkutano wa M4C jana Viwanja vya Tabata Kimanga unajibu hoja yako. Then kachukue mkwanja wako huko kwa magamba.
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sisi tunataka tanganyika yetu huko uamsho na uchomaji makanisa vinawatosha
     
  8. M

    Mohammed Suleiman New Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanganyika ilikufa zamani sana mkuu sizani kama itafufuka
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    upu*uzi
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi bado kuna wzatu wanaosema CDM ni ya kaskazini tu? Hauoni Mbeya,Mwanza etc.
    Wewe mleta thread ni dhaifu tena sana dhaifu.
     
Loading...