Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yazoa wana-CCM Magu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 10, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM kimekidhoofisha Chama Cha Mapinduzi-CCM wilayani Magu kwa kupukutisha wanachama wake 55 ambao wamejitoa katika chama hicho na kujiunga na CDM.Tukio hilo lilitokea katika operesheni M4C iliyoongozwa na diwani wa kata ya Magu Zena Zacharia aliyehutubia mikutano mbalimbali katika kata tofauti za jimbo la Magu.Wanachama hao waliohamia CDM ni kutoka kata za Mwamanga,Nyigogo,Nkunguru,Mwamabanza na Magu mjini.Katika operesheni hiyo pia vyama vya NCCR,CUF na UDP vilikimbiwa na wanachama 12 waliojiunga na CDM.
    Wachunguzi wa mambo ya siasa jimboni Magu wanasema CDM ndicho chama kinachokubalika zaidi jimboni Magu kuliko chama chochote kwa hivi sasa.

    Source:Mwananchi Alhamisi uk.14
     
  2. r

    rito Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safi sana MAGAMBA kwishney! Bado tuende kisiwa cha nkome tuchukue wanachama wa Magambazzzz
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnavua Magamba lakini kuweni makini kwani uwezekano WA kuvuna mafisadi ni mkubwa sana tu....kwani Fisadi hana alama.
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    hATA WAKIWA MAFISADI WAKIFIKA CHADEMA WATAUNGAMA NA KUWA WATU SAFI. WENJE ALIKUWA CCM - KWA SASA NI MBUNGE KWA TIKETI YA CHADEMA - UNAJUA ANAVYOWASAIDIA WATU WA NYAMAGANA?
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mapambano yanaendelea!!
     
  6. o

    oakwilini Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba kwaheriiƬiƬ!
     
  7. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ukitaka kumpiga nyani, usimwangalie usoni,kwani anatia huruma.Hao magamba ni kuwasambaratisha tu!!
     
  8. I

    Iramba Junior Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This ie exellent!! Big up kwa huyu Diwani na hii ndiyo kitu kinachohitajika, jamani kila mmoja wetu ajaribu kutekeleza hii M4C katika ngazi mbalimbali e.g. ofisini, nyumbani, safarini, nimefarijika sana kwani ukija hata home kwangu everybody is talking about CDM - TUMAINI JIPYA!
    Tukisubiri viongozi wa Taifa waende kila sehemu tutachelewa!
    Imagine my little sister is on her way from Arusha to Dar katakati ya safari akampa Konda CD za tumaini jipya ili watu waone anasema everybody is excited na kizuri zaidi anazo nyingi hivyo njia nzima wanaburudika na CDM anasema kila mtu yuko very supportive! Wadau please kila mtu ajitahidi kuunga mkono chama chetu kwa bitendo. Ukombozi u karibu.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wajameni nitapata wapi hiyo CD ya tumaini Jipya!!!
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kila diwani talete wanachama 12, wabunge wanachama 12x12= 144 kwa mwezi basi hadi iifika 2015 ccm lazima iondoke madarakani
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    TanzaniaCDM.jpg
    Walisema vyama vya mzimu!! sasa sumu inazidi kusambaa!! bado kidogo tutaanza kusema peoplessss hata ukiwa Dar, mwitikio unausikia nchi nzima!!
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up kwa huyu diwani
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii kasi inanifanya niamini kuwa 2015 hakutakuwa na upinzani ndani ya bunge, jambo ambalo ni hatari kwa afya ya siasa.
    Majimbo yote yakienda CDM Tanzania itakuwa ulaya ya Africa.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Taratibu tukiikamata kanda ya ziwa tunashuka kanda ya kati hapo ndipo kuna kazi kubwa
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hii nimeipenda.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    @iishmmael , Wasiliana na Crashwise aliyeko Arusha utazipata fasta kwa gharama yoyote.
    Peopleeeeees...........!
     
  17. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fisadi ni mfumo sorry to say that hata wewe ukiwa patamu na wenzako wanakula nawe utakula tu. Ila kwa kuwa hiyo CHADEMA hakuna hofu ondoa mkuu. Vuaaa Gamba Vaaa Gwanda
     
  18. K

    Kichuli JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika ccm inakufa tunaiona busega ndiyo usiseme maana wananchi hawamtaki mbunge wao maana kikwete wakati wa kampeni aliwadanganya wazee wa busega kwamba wakimchagua yeye pamoja na mbunge wa ccm atawapatia zawadi ya uwaziri wazee wakaingia mkenge wakamhonga ng,ombe wanne kama sante sasa wazee wanamsubili kamani wamudai ng,ombe zao je silaa unajua hilo?
     
  19. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    huku arusha kila duka la kanda utakuta cd hizo na ni sh 2000 tu so kama una mtu yuko a.town mwambie tu akununulie akutumie
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Naamini hili usemalo Kamanda!
    Tutakuwa tumejua mbivu na mbichi


    Kudadekiiiiiii!!
     
Loading...