Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yazoa madiwani Ubungo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TGS D, Nov 1, 2010.

  1. TGS D

    TGS D Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo mpaka sasa kimeshapata madiwani 9 kati ya 14. Viti 5 bado havijatangazwa lakini inategemewa kuchukua vingi zaidi kati ya hivyo vitano.
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni viti zaidi ya 9 mpaka jana usiku,ila nadhani tutazidi kukomba viti zaidi
    mapinduzi zaidi
     
  3. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Yaani tumemaliza kuwanyoa CCM nywele za kichwani, hatuishii hapa tunaendelea mpaka puani .*/./*x*x*.../<>> zao! Safari hii, watakoma!:smile-big:
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    ukianika sidiria huwezi kuanua gagulo...
    hizi ni salam kwa Mwizi Keenja.
    Alituzurumu 2005 watu na akili zetu tukatoka jumba la maendeleo urafiki machozi yanatutoka kwa uchungu.
    Lakini tulishikana mikono na kukubaliana kuwa 2010 ama zao ama zetu.

    In Allah we trust.
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa poa
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Anakataa ugariiii,anakataa ugariii,unakataa ugariiii,ugari,ugari,kama hujui ugari kamwulize chadema

    mapinduziii daimaaaa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha mkuu umeua
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap ndio hicyo sijui kwa Halima Mdee huko kawe kukoje
     
  9. R

    RADTUN New Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kuna mwanajamii alitabiri kifo cha CCM nadhani muda umefika tunaanza kuiondoa taratibu:tape:
     
  10. Dr Hope

    Dr Hope Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wizi wa CCM mwaka huu haukufanikiwa sana.
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! Si umalizie kabisa.
     
  12. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, ungetumia akili kidogo tu ungeona jinsi gani ambavyo sio rahisi kwa Mnyika kuwa aliibiwa ushindi mwaka 2005. Kama ingekuwa iliwezekana wakati ule, sioni jinsi ambavyo isingewezekana wakati huu, hasa ukizingatia kuwa, kuna watu wasio na aibu zaidi wakati huu kuliko wakati ule.

    Tukubali ukweli tu. Tumeshirikiana kuipa CHADEMA ushindi, na turidhike na hilo. Tusherehekee pamoja. Sababu za ushindi huu zinajulikana bayana. CHADEMA peke yake isingeweza kushinda kama baadhi ya CCM wasingeipa kura zao pia.
     
Loading...