Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yazindua Mtwara kweli kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by akide, Jun 6, 2012.

  1. a

    akide Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Mtwara kumezinduka,

    Mungu mkubwa hukomboa waja wake kwa wakati wake, miaka mitano iliyopita Watu wa Mtwara walikuwa mbali na ukweli, hawakutaka kuukubali ukweli kwamba wanateseka na maisha ya sasa, watch out in 2015.
     
  2. 7

    7son Senior Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kazi ilifanyika kama ilivyokusudiwa, Mungu wetu sote na anatupenda sote ndo mana kawaonesha nuru watu wa mtwara. Peoplessssssssssss
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nuru ni CHADEMA? Phew! Hata siku moja wamakonde hawewezi kununuliwa na wachagga!
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Na huo ndio mchango wako kwa jamii kwa hii tred? Basi tumekwisha!!
    .
     
  5. K

    KIMBULU Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku ni kufirisika sera! Nyerere alikuwa sahihi. Watu badala ya kuongelea sera , mwingine anangalia ukabila ktka karne ya 21 kweli???
     
  6. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,578
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    weka picha tafadhali
     
  7. r

    ralphjn Senior Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu na UAMSHO hawana tofauti.
     
  8. e

    ebrah JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hureeeee! Peeeeeeeople's
     
  9. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    People's power!
     
  10. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teeeeteteteeeee teteteee
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni free walking ZOMBIE...
     
Loading...