Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yazidi kujiimarisha mkoa wa mbeya,MBEYA NI NGOME YA CDM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibona Dickson, May 14, 2011.

  1. Kibona Dickson

    Kibona Dickson Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    chama kikuu cha upinzani tanzania,CHADEMA kinazidi kuwa imara na kuungwa mkono katika mkoa wa Mbeya,haya yamejidhihirisha hivi karibuni wakati wa mikutano na maandamano ya CDM ktk mkoa huo.Ushiriki wa wananch ktk maandamano na mikutano ni kigezo cha msingi sana cha kukubalika kwa chama.Mikutano na maandamano ya CDM yalikuwa makubwa/mikubwa sehem zote;mbeya mjini,mbozi,Kyela,Rungwe.Chunya n.k
    MBEYA NI NGOME YA CHADEMA
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Mbeya ,a town of revolutions, thats y uwanja wa Sokoine kabla uliitwa uwanja wa Mapinduzi
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngojeeni wakagawiwe t-shirt,kofia na ubwabwa kama hawakubeba bendera za ccm. Ngome yenu ni Hapa JF tu.
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanini hawakugawa siku ile pale Uyole kwa Shitambala. T-shirt zenyewe zitatoka wapi wakati Chama kimefulia mbaya
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    well stated.
     
  6. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe unajua bila rushwa ccm hakuna?Ccm inalindwa na Jwtz,Polisi,Tiss,n.k,bila hivyo Ccm tungeshazika,
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    2015 wanapigwa pande zote hakuna cha JWTZ,TISS,police ,NEC wala mgambo wala nini!
    Peoples pawaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Yaani unawaona watu wa Mbeya kuwa mazezeta. Hii ndiyo mindset ya wana CCM. Mtapata rude awakening.
     
  9. Tympa

    Tympa Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilichobaki chama cha magamba ni ANGUKO KUU ambalo linakuja sii mda mrefu.
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hatimaye nduli ccm abakia mikoa ya pwani. Na huko kuna sababu moja tu. Raia wake wakielimishwa nduli atakaa jumba la makumbusho pale lumumba.
     
Loading...