Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yazidi kuibomoa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Jun 16, 2012.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aliyekuwa mgombea udiwani kata ya nyasa kada mkubwa wa cuf Yusuph Omary Ally leo ameahama na kurudisha kadi kwa mwenyekiti wa CHADEMA kata ya migongo Masasi Mtwara Kassim Bingwe
     
  2. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana mapambano yaendelee.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hongereni makamanda wa Mtwara!! Naimani nchi yetu itajengwa na sisi wenyewe wala si kwa misaada kutoka kwa watu tofauti na watanzania!!
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hizi ni taarifa za uwongo mtupu.....mgombea udiwani aliitwa abdala kaijuki ......
     
  5. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bora wewe uliyoona, CDM vita vyao ni dhidi ya CUF utadhani wao wanaendesha serikali. Ndoto zao kubwa ni kuionma CUF ikifa. Falsafa ya CUF hai hakuna CDM magogoni kumbe ina maana kubwa. Hii ni vita vya panzi....fura kwa...
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe wa kenya umeyajuaje ya huko mtwara ndani au ndo hivyo kupinga tu kila unachokisoma
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mwenyekiti na katibu sana CDM.
     
  8. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siasa za chadema za uongo uongo, mgombea udiwani aliyegombea anaitwa abdallah kaijuki. na hata baadhi ya picha mpaka sasa zipo bado zimebandikwa mitaani.
     
Loading...