Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yazidi kubomoka, katibu mwenezi atimkia CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Feb 7, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu mwenezi wa CDM Wilaya ya Kilosa Bw. Raymond Mlama pamoja na mjumbe mmoja wameamua kuhamia ccm kwa kile walichoeleza kuwa wameona ina sera zinazoridhisha na kuwalenga wengi.

    Source: Tanzania Daima
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Waache warudi nyuma2, lakini sisi vijana 2po na 2tapgania chadema mpaca kieleweke.
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    mtoa mada kama zimemruka??? sera gani ambazo zimeshindwa kumkwamua mtanzania sasa zaidi ya miaka 48 iliyopita???akili gani unatumia au wewe unaishi ughaibuni huelewi sarakasi zilizopo tanzania?wakatu mwingine unatumia akili zako kuandika mada fulani kwa kuhoji na kudadisi uhalali na ukweli wa mada husika!
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaache magugu na ngano vikue pamoja. Bwana wa Mavuno atayachambua magugu na kuyachoma moto na ngano safi itavunwa na kutunzwa ghalani.
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    heading inasema 'Chadema yazidi kubomoka', kwa hiyo kinyume chake ni kuwa "CCM yazidi kuimarika"!???

    yaani fikira za wengine wetu utadhani bado tuko karne ya 19!
     
  6. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kikwete Mwenyekiti wa Hicho chama walichotimkia, Sasa anaona ikulu kama jehanam, Nyerere aliposema ikulu kuna biashara gani hata mtu apakimbilie wadhani alikosea?? Alisema mwenyewe Mzee mchonga, Ikulu ni mzigoo? JK anatamani hata kesho atimke aachane na hii kazi, halali baba Riz mguu na njia kuisaka amani lakini kila anapopita anavuga kama alivyokuwa mwanza anataka magamba wajigandue bila kuganduliwa..Subutuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, hakuna chama chenye sera nzuri kama ccm hilo halina ubishi.
    lakini zinatekelezeka? na wao wenyewe wanazisimiamia?

    Nadhani watanzania wanatakiwa kuwa very focused na kuachana na tabia
    ya kuendeshwa na matukio, kwa mfano tukio kama hili halina uhusiano wowote
    na CCM kuimarika wala CDM kudhoofika.

    Tanzanians needs to have faith in what they need and pursue it. Changes
     
  8. k

    kkitabu Senior Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waache waondoke hao ni mamluki wa CCM. Wengi wanazidi kujiunga na Chadema kila siku.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    RIP katibu mwenezi
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hakyanani kukosa information ni sawa na kukatwa kichwa!
    Can someone say that SERA ZA CCM ZINAELEWEKA wakati mwenye chama mwenyewe amekiri hadharani kuwa hali ni mbaya sana, na kuwa sera za chama chake zimeifikisha nchi mahala ilipo sasa, ambapo imeishiwa fedha, hoi bin taaban!
    Labda magazeti yanafika huko baada ya wiki 2 tokea kuzalishwa.
     
  11. African American

    African American Senior Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo mtoa mada anakosa gani? Si amekwambia chanzo cha habari ni Tanzania Daima sasa chizi wewe au mleta mada?
     
  13. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa jibu zuri.
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeniwahi aisee!
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna wengine huku chadema ni mzigo kwa kuwa hamna wafanyacho. waache waende, siku akili zikiwarudi watakuja upya
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm ina sera nzuri hata repuplican hawana hilo halina ubishi,
    je kimeshindikana nini hadi kila kitu kimesimama?
     
  17. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete alisema ni cha msimu, kitapotea kama CUF
     
  18. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida yake kuropoka,huwa hachuji maneno ya kuongea kama waimba taarabu.
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi mlafi mmoja akiondoka kundini unaita kubomoka au kujengeka?

    Hizo ni mbao za kumwagia zege, likikauka lazima ziondolewe, CDM haibomoki kwa SHE-Buda mmoja kuondoka.
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    they have exercised their constitutional rights!!
     
Loading...