Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yawazidi CCM mbinu za kisiasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 28, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  3. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa ijumaa karim
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Candidscope!!kwa mawazo ya hivi ya watu kama ...ww na vichwa vya habari vya hivi.... ni kweli miaka50 ijayo Tanzania itakuwa inapaa
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Imebidi nicheke tu then nisepe
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Usanii mtupu.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]

    Na hii je? Nimepata maono sasa hivi Mheshimiwa Rais anao watu wengi tu wanaomzunguka lakini wapo karibu yake kwa mujibu wa mazoea ya kuzoeleka lakini si kwa maana ya kuwa kikolezo cha ushauri nasaha tunaotaka. Inatia huruma kwa mwenye kusoma picha wa viongozi wetu na kama mtu umepitia kidogo taaluma ya saikoloji.

    Anatakiwa apokee ushauri wa kubadilisha safu ya wasaidizi wake vinginevyo watamzidishia lundo la fikra zisizofumbulika.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Labda Speaker Makinda aliandaa iftari kwa wabunge ikiwa moja ya tafrija ya kuhitimisha kikao cha bajeti cha mwaka huu, maana naona speed ya kufuturisha mwaka huu kwa viongozi wa serikali si ya kawaida.
     
  9. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mda wa futari huo
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mh. zitto amapa somo mh pinda jinsi ya kutumia ipad
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yupi kati ya hawa wanasiasa kwenye picha hizi mwenye furaha ya kweli na nani yu katika lindi la mawazo? Kuongoza nchi si lele mama Nyerere alisema, tunahitaji kuungana kumwomba Mungu asaidie kuwapa nguvu maridhawa wakiongozwa na busara yenye kujawa hekima katika mawazo na matendo yao.
     
  12. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kikwete mbishi kama Arsene Wenger kwa hiyo ni vigumu sana kumshauri...
     
  13. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    si mbishi kama unavyofikiria, isipokuwa yeye ni sehemu ya mfumo uliomweka kileleni. usitegemee yeye kuwatosa bosi zake, lazima alinde heshima yao. wa kuweza kufanya uamuzi sahihi tena kwa kujali si maslahi ya mfumo tawala uliopo, bali kwa kujali uzalendo na kutanguliza utaifa ni WATANZANIA TU, full stop!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo la viongozi waliolelewa kwenye mfumo wa kijeshi wanajiona wako juu ya kila mmoja na juu ya sheria ni vigumu kushaurika. Nakumbuka enzi za JKT we fanya kama kipofu vuna mahindi yote yasionekane shamba, hutaulizwa kama ghalani yako au la ingwa kurahisisha kazi bora kutua porini ndege wafurahi ili mradi nimemridhisha afande kwamba shamba lote limevunwa.
     
Loading...