Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yawashukuru wana wa moshi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Popompo, Dec 7, 2010.

  1. P

    Popompo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jumapili ya tarehe 5 dec 2010 ilikuwa ni siku ya furaha kwa wana wa moshi baada ya mh mbuge wa moshi mjini na madiwani wake kuandaa party ya shukrani kwa kila kata.ilikuwa imetulia sana.source me mwenyewe!
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ok.
     
  3. p

    pierre JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuhabarishe zaidi jinsi livyokuwa.Nini kilifanyika na mwitikio wa wananchi.Ikiwezekana weka picha za matukio muhimu kama haya ya kulikomboa taifa.Moshi wao wameshaona hilo na ndio maana wamechagua chadema.
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja ndugu zetu wa Moshi,TUENDELEZE HARAKATI HIZI ZA KUJIKOMBOA,mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie,na anayedhani haiwezekani basi ameshindwa kusoma alama za nyakati na asubiri kuchanganyikiwa kwa kutokukubali matokeo/mabadiliko,si tumejionea watu mara wang'oa vitasa,wengine wanatoa mapazia ili mradi tu ni kuchanganyikiwa ama kweli lilikua anguko lililo kuu.
     
  5. R

    Reena Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yah ni kweli na Mbunge alitembea kila kata na aliongea na wananchi na kuwashukuru kwa kumchagua tena na kumpatia madiwani wengi na akawapa sera kidogo na kuondoka ilipendeza sana no fujo no nini ni kula kunywa na kucheza muziki. Ilipendeza ila kata moja kuna diwani alifiwa na baba yake mchana huo lakini mambo yalienda vizuri.
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mngetufanyia haki sana kama mngeweka na picha tuone mambo yalivyokuwa
     
Loading...