Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yawasha moto tunduma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mufiyakicheko, May 8, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkutano upo uwanja wa S/Tunduma Silinde na na viongozi wapo kuongea Rwakatale analonga hivi sasa anasubiliwa Slaa zito nawengine.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kamanda usikose kutundika picha, pia kutupa up to dates kila muda utavyokuwa ukitaradadi.
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbowe ameingia mayawe ndelemo mbeya haifiki watu walivoja
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tuwekee na picha kaka ili tuende sawa,lazima wananchi wajulishwe kila kitu na haya madharau ya waziri Mkullo yatageuka kuwa kilio
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anawapongeza wanatunduma kwakumchaguwa silinde nikijana makini anaichambuwa ccm anawaelimisha wakazi wa tunduma wasiwachukie wanachama wa ccm tuwaelimishe wahamie cdm
     
  6. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo waziri nadhani kweli sio mbongo wale wazee walikua sahihi sema tu mausanii ya serikali yetu
    hana uruka za kitanzania kabisa, watu walia nja yeye anaonge pumba yakwamba ni habari za mitaa, ina maana yeye hajui kwamba zito ni mbuge tena wa jimbo halali na chama halali cha siasa
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ninatumia sim kunamatukio nimechukuwa nimeona niailishesafali niwaabalishe kidogo
     
  8. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora. wakirudi Dar Mbowe na Dr. watembelee majimbo ya Mdee na Mnyika kuona uungwaji mkono wa CDM. Unajua watu wa ubungo ni sawa na Zanzibar kwa hiyo Mnyika anahitaji kutiwa Moyo saaana na CDM makao makuu. Wasimwachie vita peke yake. Tunaomba picha za Tunduma
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anaongelea vati ukinunuwa soda unalipa vati 250.bia 800,nk ukinunuwa kitu chochote unalipa kodi
     
  10. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa, nani anaongea sasa? Usisahau Picha
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    CRAPP!!!!!
    Ubungo an Kawe then what? FIKIRI KWANZA kabla ya KUANDIKA!
     
  12. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    silaa imeshindikana amenda chunya mbowe anasema wabunge wa cdm si wamajimbo ni wataifa wasipomwona silinde wasishituke anakuwa amepangiwa sehem nyingine
     
  13. z

    zamlock JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana tuko pamojaaaaaaaaaaaa
     
  14. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama umesikia magazeti leo asbh utagundua sasa dk wetu anaishiwa maneno yakusema si lazima mtu kuongea jaman,midomo hii angalien viongoz wetu sugu kasema et wnananchi wawapige mawe viongozi wasiowataka.lazima tukatae matendo yakukiaminisha chama chetu kuwa cha demokrasia na maandamano ya fujo.nawasilisha
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Join Date : 6th May 2011
    Posts : 9
    Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  16. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu futa post yako harafu hacha utoto

     
  17. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau hiyo nmeisikia mbeya siku ya maandamano.nkastuka sasa dk anazeeka nakufikiri kama walivokuwa wanafikiri cuf 2005.
     
  18. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ukizingatia na alichosema sugu wanacchi wawapge mawe viongoz wasiowataka ni ufinyu wa fikra
     
  19. n

    ngaluma Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    icho kiatu chawivu kivue
     
  20. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawewe unaamn karatasi zakura zinajifuta?
     
Loading...