Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yawasha moto jangwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngolinda, Aug 29, 2010.

  1. Ngolinda

    Ngolinda Senior Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni baadhi ya matukio yaliyojiri katika ufunguzi wa kampeni za CHADEMA pale Jangwani:
    Jamaa wamefunika......Marin aokolewa katikati ya makucha ya wananchi wenye hasira. follow link for more details.....source:wavuti - Habari
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu ahsante sana kwa picha.
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuhabarishe sisi wananchi tujue yanayokuja
     
  4. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua usiposhukuru utakuwa huna adabu; Mkuu tunashukuru sana kwa hizi picha. Plz ukiwa na uwezo zaidi tupe news bro.
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HAPO HAPO JANGWANI SLAA AOA MKE MWINGINE....AMUACHA MKEWE WALIYEKUWA NAYE......JE HAYA Yasemwayo yana ukweli au majungu ya aliyenihabarisha?
     
  6. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mafisadi kwa udaku na majungu ni kama pete na kidole. Yaani huyu anaandika kama Sophia Simba
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,243
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Mwanaume kuwa mbea haipendezi. Au ndiyo sera ya chama chenu?
     
Loading...