Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yawa gumzo Marekani, vua gamba vaa gwanda!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Jun 7, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Tawi la CHADEMA Washington DC lazidi kumwaga kadi za uwanachama DMV...!!!


    [​IMG]
    Mwenyeketi wa Tawi la Chama Cha Demokrasia CHADEMA Washington DC Kalley Pandukizi akiwa na katibu wachama hicho,Ndugu Libe Mwang'ombe alipotoa kadi rasmi kwa Beautician maarufu na designer wa kiTanzan Linda Bezuidenhout (LB)

    Katika miaka ya nyumba Linda aliwahi kusponsor matukio mbali mbali kwenye miaka ya 1990 wengi wao wakimjua kwa Linda Express Nchini Tanzania ambae ambaye hivisasa anajishughulisha na biashara ya nguo za kiume milanovita.com pamoja na zakike ambazo anadesign mwenyewe kwa brand name ya Linda kutoka Atlanta, Georgia Nchini Marekani.


    [​IMG]
    Mwenyeketi wa tawi la Tawi la Chama Cha Demokrasia CHADEMA Washington DC Mhe. Kalley Pandukizi, pamoja na katibu wake Mhe. Libe Mwang'ombe akimkabidhi rasmi mwanacham mkareketwa ambae ni mwana mitindo Linda Bezuidenhout (LB) kati ya uwanachama wa chama cha Demokrasia Chadema katika ofisi ya tawi la Tawi la Chama Washington DC.


    [​IMG]
    Mwenyeketi wa tawi la Tawi la Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Washington DC Mhe. Kalley pamoja na katibu wake Mhe. Libe Mwang'ombe wakipata picha ya pamoja na Linda Bezuidenhout Atlanta, Georgia na wanachama wa tawi la chadema Washington DC


    [​IMG]
    Viongozi wa tawi la chadema Washington DC wakipata Champagne

    [​IMG]
    Linda Bezuidenhout (LB) furaha baada ya kuvua kamba kuvaa gwanda na kuchukua kadi kuwa mwanachama kamili wa
    Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).


    Msikilize kwa makini mwana mitindo mbunifu wa
    Linda Bezuidenhout (LB) Aakilonga na Swahilivilla

     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Peoples Power!!!!!!!!!!!!!!! Tunahitaji sana mchango wa watu walioko nje... Waje watupe experience.

    Swali la kiaina kwao: Je waTZ nje ya nchi wanaheshimiwa na kuogopwa na wazawa kama sisi tunavyowaogopa hapa nchini?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Fantastic!
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakati ndio sasa,

    • wa kusema bye,bye CCM
    • wa kuwakataa wezi wa kodi za nchi
    • wa kupinga mafisadi ndani na nje ya nchi
    • wa kuwazomea viongozi wezi
    • wa kuingiza CHADEMA madarakati ili itunuru wananchi kutoka kwenye mikono ya mafisadi
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Design ya Gwanda picha ya mwisho nimeipenda!
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Safi sana makamanda,angekuwepo kamanda mkuu mh Mbowe angemwambia huyo dada "Kunja ngumi kamanda,Peoplesssssssssss!" hahahahahahahahaha!
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Nitapata wapi Gwandas kama za hao makamanda wakuu? nzuri kweli! huyo dada kweli mtu wa mitindo hadi viatu rangi ya Gwanda!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Raha tupu! Peoplesssssssssssssssssssssssssss
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Huyo Linda ni dada yake na Richard yule aliyewahi kushinda BBA, hilo Gwanda amedesign yeye mwenyewe kwa kutumia lebo yake ya LB.
    Nataka kuwasiliana naye kama anaweza kuimport hizi Gwanda kwa ajili ya kina Dada kwa bei nafuu.
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    You guyz mmenisisimua sana, wewe Linda leta hiyo sample ya gwanda maana la aina yake nataka niwe wa kwanza kutoka nayo hapa bongo kabla hawajaniwahi.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Suzie hakuna wa kukuwahi, hilo Gwanda amedesign yeye mwenyewe Linda na jana yeye ndio mtu wa kwanza kulivaa ndani ya Maryland MD. tuwasiliane kwa inbox nijue nitakuwezesha vipi ulipate Gwanda lako haraka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Raha tupu.....! Bado kidogo tutamsikia na Obama naye kavaa gwanda! Sasa sijui kama vasco ataenda tena kumtembelea huko U.S.A...?

    Peoples.........
     
  13. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana, we are proud of you guys. Linda mimi penda hilo gwanda tatizo linakuja nikibanwa naanzia kusalula lote au....... Embu ongeza kaubunifu maana hilo ovaroli tamu lakini tukumbuke uvaaji wake na muda

    Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Matola tutahitaji gwanda kama hilo la Linda kwa ajili ya kinadada kwa bei ya kawaida ambayo mtazania yoyote aweza kuimudu, si lazima zishonwe huko hata hapa kwetu tuna designer wazuri tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sawa, nina email address ya Kalle nitatumia hiyo nashukuru sana, I hope hatatuletea kwa gharama za mafisadi, pia angeongeza kaubunifu kidogo kama alivyosema Josephine maana Mmmmh sijuiiii....... Urembo wataka utashi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    TaiJike sidhani kama kuna designer yeyote wa ndani amekatazwa kudesign Gwanda kwa ajili ya kina Dada, kumbuka kila mtu anataka kuvaa kitu kutokana na uwezo wake kipesa, tofauti ya nguo inakuwa kwenye material ya kitambaa, angalia kwa makini hilo Gwanda la Linda, Dada yeyote anayejiweza kivijisenti angependa Gwanda lenye material hiyo na siyo kama linalovaliwa na wanaume.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Kama una Email ile ya lindamali sasa hivi haiko active, ila unaweza kumuinbox hata kwa kupitia uso kitabu.
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu linda ni dada yake na richard yule wa BBA sio? hilo jina la ubini linanifanya niamke hayo
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Edson ni sahihi kabisa.

    2700_63374249891_1797647_n.jpg
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...