Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yavuruga ngome ya Lowassa Monduli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 27, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika hali ambayo haikutarajiwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM kimeingia kwa kishindo jimboni Monduli katika operesheni ya M4C Vua Gamba Vaa Gwanda.

    Katika mikutano iliyofanyika juzi CDM imezoa viongozi wa vijiji,wajumbe wa serikali za mitaa na mabalozi wa nyumba kumi wapatao 25 huku wakitoa kadi kwa wanachama wapya 700.Operesheni hiyo iliongozwa na Mkiti wa mkoa Samson Mwigamba na Mkiti wa Bavicha Kamanda Ephata Nanyaro pamoja na makamanda wengjne kadhaa.

    Tofauti na ilivyodhaniwa awali kwamba jimbo hilo ni la wafuasi sugu wa Lowassa lakini hali imekuwa tofauti kabisa kwani kila kata wanayofika makamanda wa CDM wanalakiwa kwa shangwe na kufungua mashina kadhaa ya chama,huku mwanachama mmoja akijitolea kulipia pango ofisi ya chama jimbo shilingi laki 6.

    Source:Tanzania Daima
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    aisee jamaa akisoma hii anaweza kurudi fasta toka majuu -
     
  3. J

    JahGun Senior Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C Fi Life !
     
  4. S

    Sessy Senior Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila raheri makamanda tunahitaji sana mabadiliko hasa kwa kipindi hiki.......
     
  5. s

    sangija Senior Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa,peopleeeeeeeeeeeeeees!!!!!
    Kila la heri makamanda tupo nyuma yenu kwa lolote,liwalo na liwe!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika ni raha sana
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimecheka sana.Neno Liwalo na liwe limewatokea watu puani.
     
  8. K

    KABALE Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Namshauri Nape Vuvuzela aende ku-reverse speed kwa Edo Monduli. Labda inaweza ikawa mkakati wa maridhiano...Nikune nami nikukune mgongoni
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja sana,mapambano yanaendelea.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika kamanda
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Nomaaaaaaaaaaaa
     
  12. t

    tupak Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu kule ujeremani aliambiwa asipewe habari za mshtuko jf jamani hizi habari za kuandika tunachotaka siyo mafisi wafe bali wabadilike jaman jaman ana mke na watoto na wajukuu na wakwe kama siyoi
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    T2015cdm on the move.......
     
  14. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe, come what may.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mlisubiri mpaka asafiri?
     
  16. b

    bulylo Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Come OUGHT may
     
  17. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Aluta continua
     
  18. 1

    19don JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habali njema ni afya ya moyo na akili , kazi njema makamanda
     
  19. M

    Maasai_ Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nguvu ya umma
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hajika hii ni nguvu ya Umma
     
Loading...