Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yavuna wanachama zaidi ya 1,800 toka CCM mikoa ya Simiyu na Njombe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rose Mayemba, May 8, 2012.

  1. R

    Rose Mayemba Verified User

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu Msigwa ni mzee wa kukomaa kama wamwitavyo wananchi wake katika nchi yake, alikimaliza chama cha magamba kwa kukiita ni chama kilichojaza panya serikalini. JK na wafuasi wake wote ni panya kwa mujibu wa hotuba yake, aliidhihirishia Tz kwamba hata kusini wameamka na wanatambua wajibu wao.

    Ni baada ya kuhamasisha mchango kufanyika kwa dk 7 na kupatikana kwa zaidi ya mil moja. Kwa mvuto wake wa kichungaji aliwabatiza wazee 3 kwa maji matakatifu ya CHADEMA na kuwavua magamba yaliyowatesa kwa miaka mingi.

    Be blessed mzee
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ZAIDI ya wanachama 1300 wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kutoka mikoa ya Simiyu, Morogoro na Njombe wamekihama chama hicho na kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Katika mkoa wa Njombe pekee, wana CCM 600 walijiunga na CHADEMA na wengine 421 kutoka mkoa wa Simiyu wakati wa ziara iliyofanywa na timu ya baadhi ya wabunge wa chama hicho.

    Katika mkoa wa Njombe, licha ya kufungua matawi matatu na ofisi moja ya kata.

    Huko Simiyu, wanachama waliojiunga wanatoka katika wilaya za Maswa na Meatu juzi katika mikutano tofauti ya hadhara iliyofanyika katika mji wa Nyalikungu wilayani Maswa na Mwanhuzi wilayani Meatu iliyohudhuriwa na maelfu ya wananchi.

    Mikutano hiyo ilihutubiwa na wabunge, Meshack Opulukwa wa jimbo la Meatu na Slivester Kasulumbayi wa Maswa.
     
  3. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    He!!!, kumbe CCM ilikuwa na wanachama wengi hivyO???
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ole wenu mnaoanzisha thread za wana magamba kukimbia chama chao, mtapambana na rungu la chiligati.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Soon tutasikia Kikwete akikabidhi kadi yake ya chama kwa MBOWE
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    You have made my day through this news.
     
  7. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,043
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Good Story. We must Change. Kuna njia ya ukombozi wale wenye kiu ya kuifuata wameanza kuifuata tunasubiri nini ss. Imekaribia kufungwa.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Loh cdm siku hizi mnabatiza wafuasi, mnatupeleka pabaya ee mungu tuepushe
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongereni sana wote wanaoujua ukweli na kuukimbia uongo / ufisadi kwani kukaandi pamoja na mafisadi kuunga mkono ufisadi hata kama hufisadi wewe ndiyo maana wanajitapa kuwa wana wachama 5,000,000. nchi nzima.

    Naomba kikosi cha statistics wafanye hesabu hadi sasa wamesalia wanachama wangapi baada ya hili wimbi la kukimbiwa na makundi ya wanachama wao
     
  10. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona ndio mambo yanaanza wanalia nini tsunami ndiyo inakuja?
     
  11. l

    lupeke Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado watalia
     
  12. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Well done commanders, wapukutisheni mpaka wabaki miti mitupu, wakati wa mavuno ndiyo huu, songeni mbele kwa juhudi, maarifa, akili na bidii kubwa!
     
  13. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up brothers and Sisters....keep it up....jamani mbona Zitto na Said Arf (Mpanda mjini) siwasikii kwenye majimbo yao....where are they??? Kama vile wamelala....Pls kama kuna Mwanajamvi yopo Mpanda anijuze kama mbunge wetu yupo jimboni.
     
  14. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka waishe wote!!!! big up sana CDM.
     
  15. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibuni wana wapotevu.
     
Loading...