Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yavuna maelfu ya wanachama katika majimbo sita tu ya Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JBK, Aug 20, 2012.

  1. J

    JBK Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    M4C imeisambaratisha kabisa ccm hapa moro baada ya kuvuna wanachama zaidi ya elfu 30 na zaidi ya wengine elfu 7 kurudisha kadi za vyama vingine kadi na wakati huohuo wananchi katika majimbo hayo 6 wakiwa wametoa harambehe ya takribani millioni 17 source itv taarifa ya habari
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Umeshamaliza??
     
  3. J

    JBK Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ongeza na wewe lakini taarifa ndo hiyo
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi habari mtamfanya Nape afe kwa presha
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Tukuaminije sasa?? Weka basi hata picha. Taarifa yako inafurahisha kusoma, ila ungeweza kuiboresha zaidi. Gonga hapa uone evidence za wenzako walikuwa huko toka siku ya kwanza
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hii safi sana! Kwa UWT mnaoapa mitaani kuwa ccm itadumu daima jiandaeni kuua watu 2015!
     
  7. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa uongo huu hivi mbowe anawalipa?
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwavile unalipwa na nape hivyo Unafikiri kila mtu analipwa ... low and poor thinking
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante Mungu mfalme wangu.....
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hivi nape bado anawaita oil chafu wanao hama ccm?
     
  11. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mungu saidia watanzania wafunguke tupone kutoka kwa hili joka ccm. CHADEMA mungu awasimamie huko moro kila mtakapokanya mungu awalinde.
     
  12. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki ya Mungu, hawa UWT tutawaua m1 baada ya mwingine iwapo tu watamdhuru kamanda m1 tu. Maana tunawafahamu vema hawa
     
  13. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C inamkono wa Mungu ndani yake. Sauti umma ni sauti ya Mungu. Asante Mungu mwenyezi kwa kuendelea kuibariki CDM uliyowaletea waTZ wakombolewe.
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nimegonga na kugonga lakini sioni kitu! Hebu weka ulichokusudia kuweka kwenye thread yako.
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    hawa wakikusikia unavyokejeli lazima uzae nao!!!!
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180

    mungu mfalme amefanya nini? wame elimishwa umuhimu wa kupiga kura na kutunza vitambulisho?tusitafute majibu ya haraka sfari bado sana!
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unasema source ITV?
     
  18. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Mtu mwenyewe n i chuki; kazi kweli kweli.
     
  19. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    muda mwingine mtu mzima aking'atwa na siafu sehemu za siri mbele ya watoto unavumilia kisa aibu. Ndivyo wafanyavyo kina Nape. Twende mbele.
     
  20. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mbona wenzako wamefungua?? Tuliza akili, acha haraka. Kwa kukusaidia, fungua hii link hapa itakusaidia siku zijazo
     
Loading...