Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yavuna 960 kutoka CCM Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yegella, Jan 23, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    CHADEMA mkoa wa Arusha juzi ilizindua mradi wa maji uliogharimu
    40mil, fedha kutoka kwa wananchi na CHADEMA. Uzinduzi huo ulifanywa na
    Katibu wa CHADEMA mkoa wa Arusha Amani Golugwa, pamoja na Mwenyekiti wa
    BAVICHA mkoa Nanyaro katika kijiji cha Ng'iresi kata ya Oltroto Arumeru magharibi. Mradi huu ni jitihada
    za chama pamoja na wananchi hao ambao wapo jirani na vyanzo vingi vya
    maji lakini bado wanateseka na kutokuwa na huduma hiyo ya maji

    Mradi huo ambao umekamilika utanufaisha zaidi ya wananchi 5,000.
    Baada ya uzinduzi huo ndipo wananchi wananchama wa ccm waliporudisha
    kadi zao na kujiunga na CHADEMA, zaidi ya 960 za ccm zilirudishwa na
    walijiunga na CHADEMA wakiongozwa a mwenyekiti wa kijiji, pamoja na vitongoji vyote
    vinne
    Umati uliojitokeza kwenye uzinduzi.jpg Umati uliojitokeza kwenye uzinduzi
    Katibu wa mkoa,pamoja na mwenyekiti aliyerudisha kadi akiingalia ya CHADEMA kwa umakini.jpg
    Katibu wa mkoa pamoja na mwenyekiti aliyerudisha kadi akiingalia ya CHADEMA kwa umakini
    Wananchi wakishuhudia maji.jpg
    Mradi wa maji uliogharimu 40mil


    Nawasilisha
     
  2. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh huo ndio UMATI wa watu!!! Kha! Kweli ukipenda, hata chongo utasema ni kengeza!
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hongera CDM kwa mradi wa maendeleo hasa uliolenga kuwapunguzia kina mama na watoto adha ya kusaka maji.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kazi ipo. ni umati, kweli ni umati
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    viva chadema
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Sababu za wanachama wa ccm kurudisha kadi na kuhamia chadema ziko wazi na zinaridhisha. BIG UP CHADEMA
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sikuweza kupiga picha vizuri kwa sababu nilikuwa natumia simu hata hivyo kijijini ukipata watu 1000 ni wengi sana huwezi linganisha na mijini...karibu Chadema
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    peoplesssssssssssssssssss..................
     
  9. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM na HARAKATI ZA URAIS...CDM na HARAKATI ZA KUKIJENGA CHAMA......
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,034
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mradi wa Sh40 Milioni? Hiyo pesa hata kisima kimoja huwezi kuchimba..

    Chadema bana kila siku mnasema Arusha hakuna CCM ni Chadema tu sasa hao watu 960 wametoka wapi?
     
  11. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo MALARIA SUGU Itapata dawa 2015.... Utapona tu!!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    WIVU!i
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    NDANI YA MIAKA 5O YA UHURU CCM WAMESHINDWA KUPELEKA HT MRADI WA MAJI WA 1ML KWENYE KIJIJI HICHO, kama unaakili timamu unaweza kutueleza sababu za kushindwa kufanya hvy?
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,376
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr...............
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    CDM Arusha imeanza kubaini siasa si maandamano wala si Lema pekee yake.I hope hawa watoto si miongoni mwa wanachama wapya 960 ha ha ha ha ha ha ha.[​IMG]
     
  17. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua gharama ya kuchimba kisima? Mmezoea kudanganya wananchi kwa gharama za kifisadi, unadhani wote ni mafisadi. Kwa taarifa yako 50% ya gharama za miradi mingi ya halmashauri huishia mifukoni mwa wezi wachache. Mkiambiwa nchi ni tajiri lakini imejaa wezi, hamtaki kukubali.
     
  18. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mpaka na ww utarudisha kadi ya magamba
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Arumeru
     
  20. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unaongea kuhusu nini Dada MS...maana sijakusoma kabisa halafu tabia ya CCM kusubili mtu afe ndiyo mtujengee barabra ife...
     
Loading...