Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaunguruma Nyamongo jioni ya leo!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kinyengeli, May 7, 2012.

  1. Kinyengeli

    Kinyengeli JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo tar 07/05/2012 mb wa viti maalum kamanda Ester Matiko amefanya mkutano wa hadhara Nyamongo Tarime kwenye mgodi wa North Mara na kuzungumzia masuala mbalimbali juu ya manyanyaso ya mgodi kwa wananchi na elimu ya uraia kwa wananchi hao. Wananchi hao wameonyesha uvumilivu pamoja na kijimvua kilichokuwa kikinyesha huku makamanda wakiendeleza mapambano na miamvuli. Big up CDM.
     

    Attached Files:

  2. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda safi....!
    Nimemsikia huyo mama akitema sumu kupitia RFA.
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa taarifa mkuu ila kwenye picha inaonyesha ulipiga ukiwa umejificha mvua. Kamanda unatakiwa kwenye manyunyu ukomae na siyo kujificha
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Twanga kote kote!!!!hakuna kulala mpaka kieleweke!!!!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Vipi hakuna waliojivua gamba huko?
    Hongera kamanda kaza mkanda huu ni msako wa nguvu kuelekea ikulu 2015
     
  6. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    T.2015 CDM MPAKA KIELEWEKE.Halali mtu.Sirikale imeua watz nyamongo na kwenye migod mingne ya madini.We need changes!
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona picha ya pili haieleweki? au hao ni simba?. asante kwa taarifa mkuu.
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke!!
     
  9. s

    sheky Senior Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Elimu sahihi na makini ikitolewa, hata panya atainuka na kumfukuza paka maana atajua kuwa kumbe yeye sio kitoweo halali bali ni kwa kuwa ameruhusu fahamu na akili zake zimdanganye kuwa aliumbwa awe kitoweo kwa ajili ya paka. Kwa hili la chama tawala na vyama vinavyoinuka, sio kwamba wao ni paka, bali walijifikiri ni paka, na wakawafanya wengine waamini kuwa wao ni panya. Civic Education pasipo kuchoka, kuwafikia watu wasiofikiwa, kuwaeleza ukweli na mamlaka waliyo nayo ni njia sahihi kwa ukombozi wa pili, wa uhakika na wa amani wa Taifa letu... We shall overcome!!!
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naona hii ni twanga kotekote, kweli M4C ni kiboko, hadi JK anaona maruweruwe, kukaa Ikulu inakuwa ishu....
     
Loading...