Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaunguruma mombo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Feb 19, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi sasa Mh.MNYIKA ANAHUTUBIA,ANADHIHIRISHA NAMNA gharama ya maisha inavyowasumbua wananchi kutokana na kukwama kwa kasi mpya,ari mpya na nguvu mpya pamoja na maisha bora na hatimaye bora maisha,anasema hali hii mbaya iombewe isilete machafuko bali umma uandae mustakabali dhidi ya matatizo haya kuelekea 2015.TUTAZIDI KUPEANA TAARIFA
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Nape niko naye hapa.Anajiandaa kubwatuka baadaye.Viva CHADEMA!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taarifa yako ni fupi mno na incomplete! Iandae vizuri na uitume
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haraka yako ya nini?amesema ataendelea kutujuza!read btn lines.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Ahsante kwa taarifa hii mkuu.
    Tunataraji utaendelea kuiwakilisha vyema JF huko mombo.
    Na bila shaka utaweza kupata uhakika wa ziara yao wilayani Lushoto kama ulivyokuwa unaiulizia, makamanda wote unao hapo!
     
  6. S

    Selungo JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nipo nje ya nchi. Nasikia MAKAMANDA sas hivi wapo viwanja vya Korogwe Manundu. Twanga kote kote MAKAMANDA. DR wa ukweli kawapa makali vijana sasa MAGAMBA wanaipata pata.

    Halafu kijana wa KUJICHUBUA NAPE anamtaka DR wa ukweli kule Meru! NAPE ulaaniwe na mizimu ya ukoo wenu. Hata huruma na waTanzania huna kabisa.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa habari tuendelee kujuzana
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kila ukiona kichaka unataka ku..n.ya.ushaambia habari zaidi baadae we unakurupuka kama upo kichakani
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    peopleeeessss.........
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu tunasubiri utujuze
     
  11. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea kutupa ripoti
     
Loading...