Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yatoa ubani kwa kada wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Oct 15, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]



    na Andrew Chale



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF, align: center"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD] CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimetoa ubani wa sh milioni moja kwa familia ya Masoud Mbwana, aliyeuawa kikatili huko Igunga wakati wa uchaguzi mdogo huku kikitaka uchunguzi wa suala hilo ushughulikiwe haraka.

    Akihutubia waombolezaji nyumbani kwa marehemu Mburahati juzi jijini Dar es Salaam, Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk. Willibrod Slaa, alisema kuwa wamepata pigo kubwa ndani ya chama kuondokewa na kada huyo kwani alikufa akisimamia haki.
    “CHADEMA tumesikitishwa na kifo hiki, hivyo tumeweza kutoa rambirambi yetu kiasi cha sh milioni moja kwa familia na pia tutaendelea kushirikiana na familia katika kuhakikisha haki inapatikana na hatutaishia hapa tutaendeleza yale yote marehemu aliyoyaacha,” alisema Dk.Slaa.
    Dk. Slaa aliitupia lawama idara ya usalama kuwa ndiyo inatoa mafunzo kwa vijana wa Chama cha Mapinduzi (CCM) maarufu kama Green Guard waliohusika katika vitendo vya vurugu huko Igunga, yakiwemo matukio ya kuwamwagia watu tindikali.
    Kwa upande wa familia ya marehemu kupitia kaka mkubwa wa marehemu, Ally Matumla, aliishukuru CHADEMA na kutangaza rasmi kuwa kuanzia sasa familia yao inajiunga na chama hicho.
    “Kwa niaba ya familia ya Mbwana tunashukuru kwa kila jambo na tumeamini CHADEMA si chama cha udini kama inavyovumishwa na vyama vingine, hivyo tunatumia fursa hii bila kushurutishwa, tunajiunga na CHADEMA kuanzia sasa,” alisema kaka wa marehemu.
    Naye mbunge wa jimbo hilo la Ubungo, John Mnyika, alisema kuwa atahakikisha analifuatilia suala hilo akiwa kama mbunge kwa mwanachama wake huyo sambamba na kusaidiana na familia kwa hali na mali katika kipindi chote.
    Kifo cha kada huyo ambaye alienda Igunga kama wakala kililipotiwa kutokea Oktoba 2 mwaka huu na mwili wake kuokotwa Agosti 9, mjini Igunga, mkoani Tabora, ukiwa umeharibika vibaya na kutobolewa macho na hivyo kulazimika kuzikwa huko.



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    R.I.P kada wa chama kwa kupigania haki na kutetea wanyonge.
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Prosecution for all involved will come...it is unfortunate that it will be later than sooner because of impunity attitude of our Political Leaders.
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    R.I.P mpambanaji wetu.
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Atakumbukwa kama shujaa,siku ikifika na wakati ccm aitakuwepo madarakani,Pia damu yake aimwagiki bule wale waliousika itawasulubu wakati ukifika.Alaze pema peponi mwili wa marehemu.AMENI
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    R.I.P kamanda wetu Masoud!
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole kwa wafiwa na wanachadema wote,tuelewe ukombozi una gharama zake.Yatokeayo yatupe ya kuwa jasir zaid,ipo siku ukomboz utapatikana.Tumwombe Rab atupe nguvu ya kupambana na haya majambaz ya mali za umma,damu ya mwanachadema haipotei bure. Na wote walofanya ukatili huo watajulikana tu.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    What special did he do for the party? I only started to hear about him immeditely after his demise and I can't remember his name mentioned before that.
     
  9. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 180
    Does any party member have to report to you what he/she does for the party? What would your knowledge of what he did change if anything? How many individual names do you remember being mentioned anyway?
    Regardless of his contribution to the party, the fact that he was a member is sufficient to warrant such a gesture; we recognise humanity before anything else.
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Well said loud and clear!
     
  11. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Good move by CDM. Pole nyingi kwa familia ya mpiganaji Masoud.

    Nimefurahishwa na hatua sahihi ya wanafamilia hiyo kujiunga na wapiganaji wengine wazalendo kuleta ukombozi kwa Tz, kwani ndio njia pekee ya kumuenzi ndugu yenu na mwenzetu marehemu Masoud.

    Kwa trend ilivyo kuna kina Masoud wengine wengi, sasa naomba kupendekeza kuwa CDM hasa BAVICHA waangalie namna ya kuwa na siku na njia ya kuwaenzi na kuwakumbuka mashujaa waliopoteza/watakaopoteza maisha kwa ajili ya ukombozi wa nchi hii.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bakwata walishiriki au walisusa?
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awe nanyi ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu, pamoja na makamanda wote wa cdm nchi nzima.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wewe ni nanga sana kiingereza chak.Ficha upumbavu na bora ungalikuwa mjinga ingakikuwa nafuu sana .Poleni sana wafiwa wote Mungu ni mwema daima .
     
  15. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    rest in peace comrade! your struggle will be intensified to honour what you stood for. we are sad but we wont rest untill killers pay for what they did.
     
  16. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANAFIKI WAKUBWA HAO. Mpaka uongozi uliooza wa bakwata utakapotoka ndipo tutarudisha imani kwao.
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    RIP Kamanda, hakika tutakukumbuka kutokana na huu uchaguzi wa Igunga uliojaa mizengwe ya akina Wasirra, NEC, Nape kupigwa marufuku kufika Igunga, wazee wengi wa CCM kushirikishwa kwenye kampeni nk.

    Haki itendeke kama si leo ipo siku itatendeka tu.
     
  18. N

    Njopa Senior Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amekufa Kishujaa!!! Lakini ipo sababu, nia na uwezo wa kupambana na wadhalimu hawa ccm. Mungu ibariki Chadema! Mungu Ibariki Tanzania! Mungu ilazi roho ya marehemu huyu shujaa mahali pema peponi na damu yake na ya wazalendo wengine wote wanaouwawa kwa matukio mbalimbali ya namna hii chini ya itawala wa Kikwete ambaye ni matumaini yasiyokutana ya watanzania!!! ikazidishe mapambano dhidi ya udhalimu huu nje na ndani ya ccm na Tanzania, na wote tuseme, Amen!! "Emancipate yourselves from mental slavery; None but ourselves can free our minds. Have no fear for atomic energy, 'Cause none of them can stop the time. How long shall they kill our prophets, While we stand aside and look? Ooh! Some say it's just a part of it: We've got to fulfill the Book. Won't you help to sing These songs of freedom? 'Cause all I ever have:
    Redemption songs, Redemption songs, Redemption songs. Emancipate yourselves from mental slavery; None but ourselves can free our mind.
    Wo! Have no fear for atomic energy, 'Cause none of them-a can-a stop-a the time. How long shall they kill our prophets, While we stand aside and look? Yes, some say it's just a part of it: We've got to fulfill the book. Won't you have to sing These songs of freedom? - 'Cause all I ever had: Redemption songs - All I ever had: Redemption songs: These songs of freedom, Songs of freedom. Amen!!!!!!!!!!!!
     
  19. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Daaa, inauma sana...

    R.I.P bro.
     
  20. N

    Njopa Senior Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That's a very stupid question cant you see he has died in the front line! what else you want?, despite that do you know for sure who in the party or ccm or in farms doing what? for the freedom of this country? oh my God, why among us such blind people!!!!???????
     
Loading...