Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yatoa tamko kali wakati UVCCM wakizidi kuvurugana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanza_kwetu, Mar 20, 2011.

  1. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source ni TBC1 habari kwa ufupi saa moja kamili. Nasubiria saa mbili kujua kinachoendelea
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    subiri hadi saa mbili nitachangia
     
  3. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama huna cha kuandika kaa kimya? hilo tamko liko wapi?
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tujulisheni tulio mbali hilo tamko pls!!!
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    source TBC1 umeelezwa (Mhutasari)-subiri saa mbili!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wametoa tamko la kupinga kubadilisha sheria ya manunuzi ya umma ambayo inalenga kutaka kununua mitambo ya umeme ambayo wamedai ni chakavu hawajasema mitambo ipi. Wamesema wakibadili watapinga ndani na nje ya bunge kwa nguvu zote. Mwenye full story aweke jamvini. Au Dada regia mtema atusaidie kwa hili. Source ch10 habari sa1 jioni.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Vema sana wanamageu wakikaa kitako lazma wainuke na maadhimio yenye mafaa kwa wa tz
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Nitachangia zaid saa mbIil
     
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tamko-chadema yakanusha kutaka kuitoa serikali iliyoko madarakani kwa nguvu
     
  11. k

    kayumba JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sijaona tamko kali mbona au wame-edit kama kawaida yao!
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Yap tamko lenye mashiko lakini je tamko la UVCCM ni lakupindua serikali au chama?
     
  13. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kashaga unaroho ngumu
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Misimamo ya kueleweka kwa nia ya kutetea MASLAHI YA UMMA NA TAIFA KWA UJUMLA NDIO HUU HAPA; na ole wake CCM wakalete huu upuuzi bungeni eti tu kwa sababu Zitto na Cheyo ni wenyeviti bandia watapitisha tu kwenye kamati zao.

    Nasema TUTAKUFA BARABARANI juu ya janja hizi za kutaka kupindisha sheria ili tulazimishwe kununua mitumba ya matapeli Dowans!!

    Kumbe ndio maana Kabwe, Lowassa na January Makamba wako bize hivi kumbe yote ni kuandaa mazingira ya ufisadi zaidi??? JK hili likijitokeza tu chini ya usimamizi yako ujue kilio cha mmbwa tu!!
     
  15. c

    chikombe Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawajatoa tamko kali ila ni utekelezaji wa kawaida wa kazi za chama peoples power
     
  16. m

    mzambia JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha uzembe wewe..CCM ndio wanatoa matamko ya maana? tena hao ndio uchafu kabisa.....................
     
  18. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa tumeshachoka na matamko na waraka wenu!!! tukutane tena 2015!!!
     
Loading...